งานกิจการสภานักเรียนและส่งเสริมประชาธิปไตยนักเรียน
โรงเรียนเทิงวิทยาคม จังหวัดเชียงราย
ที่ | ชื่อ-นามสกุล | ความดี |
1 | เด็กหญิงภัสวัล เกษโพธิ์แก้ว (ม.3/11) | 5 |
2 | เด็กชายธนันชนัย ร่วมใจ (ม.3/11) | 5 |
3 | เด็กหญิงอัจฉรา ดีสา (ม.3/11) | 5 |
นางโสพิน ไชยะ วันที่ประกาศ 25/05/2566 |
ที่ | ชื่อ-นามสกุล | ความดี |
1 | นางสาวนันทนัช ข่มอาวุธ (ม.6/4) | 5 |
2 | นางสาวลัดดาวรรณ์ จันทร์วงค์ (ม.6/2) | 5 |
3 | นางสาวกนกลักษณ์ ปัญญาโถ (ม.6/3) | 5 |
4 | นางสาวสิริยากร คนห้วย (ม.6/2) | 5 |
5 | นางสาวกนกวรรณ คนห้วย (ม.5/5) | 5 |
6 | เด็กหญิงวิภาวนันท์ เหล่าหล้า (ม.3/11) | 5 |
7 | นางสาวปณาลี บุญเสนาะ (ม.6/9) | 5 |
8 | เด็กชายพีรภัทร มะโนดี (ม.3/2) | 5 |
9 | เด็กหญิงปิยฉัตร จิระพงษ์วานิช (ม.3/2) | 5 |
10 | เด็กหญิงสายธาร ม่วงไม้ (ม.3/2) | 5 |
11 | เด็กหญิงภูชิดา สิงห์รัตน์ (ม.3/3) | 5 |
12 | เด็กหญิงอาทิตยา สมฤทธิ์ (ม.3/3) | 5 |
13 | เด็กหญิงอาทิติยา ภูแสง (ม.3/3) | 5 |
14 | เด็กหญิงพรรณปพร ธนันชัย (ม.3/7) | 5 |
15 | นางสาวชาลิสา พรมรักษา (ม.6/3) | 5 |
16 | นางสาวกิตติกา ศรีกันชัย (ม.6/9) | 5 |
นายรพีภูมิภัฒน์ สาระวรรณ์ วันที่ประกาศ 24/05/2566 |
ที่ | ชื่อ-นามสกุล | ความดี |
1 | นางสาวชนาภัทร บุตรพรม (ม.5/5) | 5 |
2 | นางสาวพิมพ์ชนก ชุ่มนวน (ม.5/5) | 5 |
3 | นางสาวรัตนาภรณ์ อินถา (ม.5/5) | 5 |
4 | นางสาวสุภัททรา แก้วจำปา (ม.5/5) | 5 |
นางสาวชลธิชา ลำน้อย วันที่ประกาศ 23/05/2566 |
ที่ | ชื่อ-นามสกุล | ความดี |
1 | นางสาววลีพร สิ่งของ (ม.6/3) | 20 |
2 | นางสาวจิณัฐตา จุ่มใจ (ม.6/7) | 20 |
3 | นางสาวอภิชญา มหานิลทิพย์ (ม.6/5) | 20 |
นายรพีภูมิภัฒน์ สาระวรรณ์ วันที่ประกาศ 22/05/2566 |
ที่ | ชื่อ-นามสกุล | ความดี |
1 | เด็กชายชนานันท์ ศัตรูพ่าย (ม.3/7) | 5 |
2 | เด็กหญิงนภสร อิสระ (ม.3/7) | 5 |
3 | เด็กหญิงเบญจวรรณ ธะนะวงค์ (ม.3/7) | 5 |
4 | เด็กหญิงพุทธิดา ต๊ะปัญญา (ม.3/7) | 5 |
5 | เด็กหญิงภัทราพร อินดวง (ม.3/7) | 5 |
6 | เด็กหญิงลักษิกา พิณโสดา (ม.3/7) | 5 |
นางสาวกัณชนิภา วุฒินุช วันที่ประกาศ 22/05/2566 |
ที่ | ชื่อ-นามสกุล | ความดี |
1 | นายธีรภัทร์ ธิมาไชย (ม.6/10) | 5 |
2 | นายชัยพัทธ์ จินณรักษ์ (ม.6/10) | 5 |
3 | นายพสธร ใจแปง (ม.5/12) | 5 |
4 | นายปิยะชัย ยะอินต๊ะ (ม.5/11) | 5 |
5 | เด็กชายศุภกร คำซองเมือง (ม.3/4) | 5 |
6 | เด็กชายนพนัย ไชยตัน (ม.3/6) | 5 |
7 | เด็กชายปิยวัชร์ สุขเหมอะ (ม.3/6) | 5 |
8 | เด็กชายปิยพัทธ์ อ่อนมา (ม.3/8) | 5 |
9 | เด็กหญิงภูริชญา อุดใจ (ม.3/7) | 5 |
10 | เด็กชายชัยกฤต พรหมกัลป์ (ม.3/8) | 5 |
11 | เด็กชายชัยวุฒิ โพธิ์ศรี (ม.3/8) | 5 |
12 | เด็กชายณัฐพล อินผง (ม.3/8) | 5 |
13 | เด็กชายณัฐภัทร รู้แข็งแรง (ม.3/8) | 5 |
14 | เด็กชายดนุเดช พิลานอก (ม.3/8) | 5 |
15 | เด็กชายนครินทร์ เนตรเมืองมา (ม.3/8) | 5 |
16 | เด็กชายปิยนันท์ อ่อนมา (ม.3/8) | 5 |
17 | เด็กชายพัสกร ชินายศ (ม.3/8) | 5 |
18 | เด็กชายพีรวัส วงศ์วุฒิ (ม.3/8) | 5 |
19 | เด็กชายภานุวัฒน์ จิตสงคราม (ม.3/8) | 5 |
20 | เด็กชายรัชพงศ์ มาดี (ม.3/8) | 5 |
21 | เด็กชายรัฐภูมิ อุ่นเต็มใจ (ม.3/8) | 5 |
22 | เด็กชายลภัสกร แก้วข้าว (ม.3/8) | 5 |
23 | เด็กชายวงศธร ชมภูนาค (ม.3/8) | 5 |
24 | เด็กชายวธัญญา คุณประสาท (ม.3/8) | 5 |
25 | เด็กชายศรวิษฐ์ มนาคม (ม.3/8) | 5 |
26 | เด็กชายอนุวัต ปันจุติ (ม.3/8) | 5 |
27 | เด็กชายกรณัฐ ทองภูธร (ม.2/4) | 5 |
นายอดิพงษ์ ไชยมงคล วันที่ประกาศ 19/05/2566 |
ที่ | ชื่อ-นามสกุล | ความดี |
1 | นางสาวพัชรีพร ดูงาม (ม.6/1) | 5 |
2 | นายภูมิภัทร รัตนะ (ม.5/12) | 5 |
3 | นายยศภัทร แก้วหน่อ (ม.5/12) | 5 |
4 | นางสาวเกศราภรณ์ ทัพสุริย์ (ม.5/12) | 5 |
5 | นางสาวธนิดา มีสมบัติ (ม.5/12) | 5 |
6 | นางสาวศิริภัสสร ใจชนะ (ม.5/12) | 5 |
7 | นางสาวสุกฤตา สุขจันทร์ (ม.5/12) | 5 |
8 | นายณรงค์พล จันทร์ทูรย์ (ม.5/12) | 5 |
9 | นายนวพร ขันคำ (ม.5/12) | 5 |
10 | นางสาวภัณฑิรา หอกทอง (ม.5/12) | 5 |
11 | นางสาววิชญาพร ชารัมย์ (ม.5/12) | 5 |
12 | นางสาวอำภิลา ใจแขว่ง (ม.5/12) | 5 |
13 | นายจตุพล ผากอง (ม.5/12) | 5 |
14 | นายจตุรวิทย์ วงค์เทพ (ม.5/12) | 5 |
15 | นายยิ่งคุณ บุญมา (ม.5/12) | 5 |
16 | นางสาวธัญชนก แซ่ซิ้ม (ม.5/12) | 5 |
17 | นางสาววรัทยา ศุภพิภัทร์ (ม.5/12) | 5 |
18 | นางสาวสุภัสสร บุตรพรหม (ม.5/12) | 5 |
19 | นายกฤต พรหมษานุวงศ์ (ม.5/12) | 5 |
20 | นายกฤตภาส วิปันโส (ม.5/12) | 5 |
21 | นายพสธร ใจแปง (ม.5/12) | 5 |
22 | นายสหโชคอนันต์ จันธิมา (ม.5/12) | 5 |
23 | นางสาวพิธพร พึ่งเขื่อนขันธ์ (ม.5/12) | 5 |
24 | นางสาวนลินี ลือชัย (ม.5/12) | 5 |
25 | นางสาวรัชนีกร ประวัง (ม.5/12) | 5 |
26 | นายกิตติพศ กรกัลยา (ม.5/12) | 5 |
27 | นายชยณัฐ ผลประโยชน์ (ม.5/12) | 5 |
28 | นางสาวชาลิสา เขื่อนแก้ว (ม.5/12) | 5 |
29 | นางสาววิสสุตา ทมถา (ม.5/12) | 5 |
30 | นายวรเชษฐ์ ปัญญาดี (ม.5/12) | 5 |
31 | เด็กชายกฤตเมธ ใจสระ (ม.2/10) | 5 |
32 | เด็กชายพรหมพิริยะ ไชยด้วง (ม.2/10) | 5 |
33 | เด็กชายฐิตินันท์ ไชยเทพ (ม.2/10) | 5 |
34 | เด็กชายณัชพล อินเทพ (ม.2/10) | 5 |
35 | เด็กชายธนโชติ ปิ่นแก้ว (ม.2/10) | 5 |
36 | เด็กชายธนภัทร อินทวงศ์ (ม.2/10) | 5 |
37 | เด็กชายธนาธร สิงห์สม (ม.2/10) | 5 |
38 | เด็กชายนนทวัฒน์ หน่อแก้ว (ม.2/10) | 5 |
39 | เด็กชายปภังกร ธัญลักษณ์ชัยกุล (ม.2/10) | 5 |
40 | เด็กชายพรภวิษย์ เข็มผะกา (ม.2/10) | 5 |
41 | เด็กชายพิชญะ เจริญศิลป์ (ม.2/10) | 5 |
42 | เด็กชายภานุวิชญ์ ยาไทยสงค์ (ม.2/10) | 5 |
43 | เด็กชายสิทธิกร มุงเมือง (ม.2/10) | 5 |
44 | เด็กชายอานนท์ โนจา (ม.2/10) | 5 |
45 | เด็กหญิงกานต์พิชชา เงินแท้ (ม.2/10) | 5 |
46 | เด็กหญิงชญาดา ทาโน (ม.2/10) | 5 |
47 | เด็กหญิงญาณิศา พรมชัย (ม.2/10) | 5 |
48 | เด็กหญิงฐานิศรา ไกลถิ่น (ม.2/10) | 5 |
49 | เด็กหญิงฐิตาพร ฟังช้า (ม.2/10) | 5 |
50 | เด็กหญิงณัฏฐการุณ วิงวอน (ม.2/10) | 5 |
51 | เด็กหญิงณัฐวิภา จันทาคำ (ม.2/10) | 5 |
52 | เด็กหญิงณิชนันทน์ ตะนะ (ม.2/10) | 5 |
53 | เด็กหญิงธัญวรัตน์ สุทธศิลป์ (ม.2/10) | 5 |
54 | เด็กหญิงธิญาดา วงค์ชัย (ม.2/10) | 5 |
55 | เด็กหญิงนวรัตน์ ขุนฤทธิ์ (ม.2/10) | 5 |
56 | เด็กหญิงนัยน์ประพร ลือนันต๊ะ (ม.2/10) | 5 |
57 | เด็กหญิงบุณยาพร อุทธิยา (ม.2/10) | 5 |
58 | เด็กหญิงเบญจพร การถาง (ม.2/10) | 5 |
59 | เด็กหญิงพรสินี สามี (ม.2/10) | 5 |
60 | เด็กหญิงพลอยนภัส คงเทพ (ม.2/10) | 5 |
61 | เด็กหญิงพัชรพร มณีรัตน์ (ม.2/10) | 5 |
62 | เด็กหญิงยอแสง อนุรักษ์ (ม.2/10) | 5 |
63 | เด็กหญิงรุจิราพร ช่างฆ้อง (ม.2/10) | 5 |
64 | เด็กหญิงลภัสรดา งานขยัน (ม.2/10) | 5 |
65 | เด็กหญิงสุพรรษา จาไผ่ (ม.2/10) | 5 |
66 | นายธนกฤต เจนใจ (ม.5/12) | 5 |
67 | นายธนพงศ์พันธ์ จักรบุตร (ม.5/12) | 5 |
68 | นายศิริโชค เครื่องสาย (ม.5/12) | 5 |
69 | นายอภินันท์ ชัยเกษม (ม.5/12) | 5 |
70 | นางสาวนิรชา สมฤทธิ์ (ม.5/12) | 5 |
71 | นางสาวศุภวดี ใจวรณ์ (ม.5/12) | 5 |
72 | เด็กชายกันตภณ ธิโนชัย (ม.2/8) | 5 |
73 | เด็กชายกิจติพศ คำผัด (ม.2/8) | 5 |
74 | เด็กชายไกรสร นาโตนด (ม.2/8) | 5 |
75 | เด็กชายคริสตกาล ปันธิดา (ม.2/8) | 5 |
76 | เด็กชายชญานนท์ ใจเขียน (ม.2/8) | 5 |
77 | เด็กชายชยาวิชญ์ ธิการ (ม.2/8) | 5 |
78 | เด็กชายชาญวิทย์ หวายคำ (ม.2/8) | 5 |
79 | เด็กชายโชคชัย สมเเก้ว (ม.2/8) | 5 |
80 | เด็กชายฐิติกร ไกลถิ่น (ม.2/8) | 5 |
81 | เด็กชายเณปกรณ์ นาดี (ม.2/8) | 5 |
82 | เด็กชายธนกฤต ชินคำ (ม.2/8) | 5 |
83 | เด็กชายนรวิชญ์ อ่อนจิ๋ว (ม.2/8) | 5 |
84 | เด็กชายปัณณธร คงศรี (ม.2/8) | 5 |
85 | เด็กชายภัทรกร วงศ์ประชา (ม.2/8) | 5 |
86 | เด็กชายภูวนาถ คำโคตรสูนย์ (ม.2/8) | 5 |
87 | เด็กชายอติคุณ งานดี (ม.2/8) | 5 |
88 | เด็กหญิงกนกกานต์ อินทร์คล้า (ม.2/8) | 5 |
89 | เด็กหญิงกัญญาพัชร ศรีโท (ม.2/8) | 5 |
90 | เด็กหญิงกานต์มณี ศรีคุณ (ม.2/8) | 5 |
91 | เด็กหญิงจีรนันท์ พันชน (ม.2/8) | 5 |
92 | เด็กหญิงจีราวรรณ อัมพุธ (ม.2/8) | 5 |
93 | เด็กหญิงชื่นกมล ใคร่นุ่นภา (ม.2/8) | 5 |
94 | เด็กหญิงณัชชาพิชญ์ ภูคำ (ม.2/8) | 5 |
95 | เด็กหญิงณัฎฐณิชา หมอป่า (ม.2/8) | 5 |
96 | เด็กหญิงณัฏฐณิชา แสนยศ (ม.2/8) | 5 |
97 | เด็กหญิงณัฐณิชา ตรีวิเวก (ม.2/8) | 5 |
98 | เด็กหญิงทิพย์สุดา ฟังเร็ว (ม.2/8) | 5 |
99 | เด็กหญิงนีรารักษ์ กสินา (ม.2/8) | 5 |
100 | เด็กหญิงบุญฑริกา เชียงตุง (ม.2/8) | 5 |
101 | เด็กหญิงปณิดา ปฏิพังเค (ม.2/8) | 5 |
102 | เด็กหญิงปุญญิศา ปันนวน (ม.2/8) | 5 |
103 | เด็กหญิงผริตา เมืองมูล (ม.2/8) | 5 |
104 | เด็กหญิงพัชรินทร์วรา กองมงคล (ม.2/8) | 5 |
105 | เด็กหญิงพิมชนก ชัยนุรัตน์ (ม.2/8) | 5 |
106 | เด็กหญิงรุ่งทิวา นำหาญ (ม.2/8) | 5 |
107 | เด็กหญิงวรนุช ศรีวรรณรมย์ (ม.2/8) | 5 |
108 | เด็กหญิงวราภรณ์ แสงสุวรรณ (ม.2/8) | 5 |
109 | เด็กหญิงศิริรัตน์ ดวงตา (ม.2/8) | 5 |
110 | เด็กหญิงสุนิษา ธรรมทอง (ม.2/8) | 5 |
111 | เด็กหญิงอัจจิมา ภูมิรินทร์ (ม.2/8) | 5 |
นายวัชรพงษ์ อินเขียว วันที่ประกาศ 18/05/2566 |
ที่ | ชื่อ-นามสกุล | ความดี |
1 | นายพุธิเมธ กมลสาร (ม.6/10) | 20 |
2 | นายกฤษณะ เพียงใจวงค์ (ม.6/9) | 20 |
3 | นายณัฐพล พรมติ๊บ (ม.6/1) | 20 |
4 | นายพรหมกิตติ กรงจักร์ (ม.6/11) | 20 |
5 | นายสุกฤษณ์ หอมนาน (ม.6/8) | 20 |
6 | นางสาวกัลยกร ก้านแก้ว (ม.6/4) | 20 |
7 | นายชัยพัทธ์ จินณรักษ์ (ม.6/10) | 20 |
8 | นายธนพัฒน์ บุณยเกษมโรจน์ (ม.6/9) | 20 |
9 | นายปภาวิน ปทุมทิพย์สิริ (ม.6/9) | 20 |
10 | นายอารักข์ รุ่งสว่าง (ม.6/7) | 20 |
11 | นางสาวกชกร กาวิชัย (ม.6/9) | 20 |
12 | นายธีรวัฒน์ พุทธเนตร (ม.6/9) | 20 |
13 | นายศิริวัฒน์ แสงคำมา (ม.6/1) | 20 |
14 | นางสาวธัญญารัตน์ สุริยะวงค์ (ม.6/10) | 20 |
15 | นายธนกฤต ศิริภานุกูล (ม.6/5) | 20 |
16 | นายธีรภัทร กองใจ (ม.6/2) | 20 |
17 | นายรัตพล กากูล (ม.6/9) | 20 |
18 | นางสาวประภัสสร ชูจุ้ย (ม.6/3) | 20 |
19 | นายชนากานต์ ธนะวิชัย (ม.6/3) | 20 |
20 | นายสิรภัทร เป็กธนู (ม.6/9) | 20 |
21 | นางสาวณัฏฐชา แก้วมะโน (ม.6/5) | 20 |
22 | นายพรประวิชญ์ ปัญญา (ม.6/5) | 20 |
23 | นายภัทรพล คำราช (ม.6/2) | 20 |
24 | นายอดิศักดิ์ เตรียมคำ (ม.6/3) | 20 |
25 | นางสาวเบญญาภา จันทวงษ์ (ม.6/3) | 20 |
26 | นางสาวรุจิรา ท้าวภูธร (ม.6/2) | 20 |
27 | เด็กหญิงศุภาพิชญ์ สุทาคำ (ม.3/9) | 20 |
28 | เด็กหญิงณัฐลัญธ์ เมืองมี (ม.3/11) | 20 |
29 | เด็กหญิงวิภาวนันท์ เหล่าหล้า (ม.3/11) | 20 |
30 | นายชยุต สอนศรี (ม.6/10) | 20 |
31 | เด็กหญิงญาณิศา จารุจิตร (ม.3/1) | 20 |
32 | เด็กชายธิติวุฒิ รัตนาธิวัต (ม.3/3) | 20 |
33 | เด็กหญิงเกสรา ก๋าคำ (ม.3/5) | 20 |
34 | เด็กหญิงปราณปรียา สุนทรา (ม.3/5) | 20 |
35 | เด็กหญิงพัชร์ฤทัย มูลมี (ม.3/5) | 20 |
36 | เด็กชายปิยพัทธ์ อ่อนมา (ม.3/8) | 20 |
37 | เด็กชายปวริศว์ เทศสิงห์ (ม.3/8) | 20 |
38 | เด็กชายปิยนันท์ อ่อนมา (ม.3/8) | 20 |
39 | นางสาววรินธร จินะสี (ม.6/6) | 20 |
40 | นางสาวปรียา ธะนะแก้ว (ม.6/7) | 20 |
41 | เด็กชายนราวิชญ์ ศิริเอ้ย (ม.2/12) | 20 |
ครูศิรินทร์ อิ่นแก้ว,ครูโยธิน ศิริเอ้ย วันที่ประกาศ 17/05/2566 |
ที่ | ชื่อ-นามสกุล | ความดี |
1 | นายอดิศักดิ์ เตรียมคำ (ม.6/3) | 60 |
ครูวัชรี อ้ายไชย วันที่ประกาศ 03/05/2566 |
ที่ | ชื่อ-นามสกุล | ความดี |
1 | นายภานุพงศ์ อมรสิทธิ์ (ม.6/2) | 60 |
2 | นายภูวเดช มั่นถาวร (ม.6/9) | 40 |
ครูขวัญจิต ไฝขัน วันที่ประกาศ 03/05/2566 |