งานกิจการสภานักเรียนและส่งเสริมประชาธิปไตยนักเรียน
โรงเรียนเทิงวิทยาคม จังหวัดเชียงราย
ที่ | ชื่อ-นามสกุล | ความดี |
นายรพีภูมิภัฒน์ สาระวรรณ์ วันที่ประกาศ 09/11/2566 |
ที่ | ชื่อ-นามสกุล | ความดี |
1 | นางสาวฐิติกานต์ ลำสาร (ม.6/7) | 5 |
2 | นางสาวศศิธร กาน้อย (ม.6/7) | 5 |
3 | นายกฤตเมธ จิตพิมพ์ (ม.6/7) | 5 |
4 | นายนราธิป ทองดี (ม.6/7) | 5 |
5 | นางสาวชนาภา นาเมืองรักษ์ (ม.6/7) | 5 |
6 | นางสาวรุ่งนภา มูลอะมี (ม.6/7) | 5 |
นางสาววัชรี อ้ายไชย วันที่ประกาศ 09/11/2566 |
ที่ | ชื่อ-นามสกุล | ความดี |
ครูโยธิน ศิริเอ้ย วันที่ประกาศ 08/11/2566 |
ที่ | ชื่อ-นามสกุล | ความดี |
1 | เด็กชายภัทรกร วงศ์ประชา (ม.2/8) | 5 |
นายรพีภูมิภัฒน์ สาระวรรณ์ วันที่ประกาศ 08/11/2566 |
ที่ | ชื่อ-นามสกุล | ความดี |
1 | นางสาวมะลิวัลย์ กองกูล (ม.5/3) | 5 |
2 | นางสาวอนินทิตา สุภาเรือง (ม.5/3) | 5 |
นายแย้ง แซ่ฟ้า วันที่ประกาศ 08/11/2566 |
ที่ | ชื่อ-นามสกุล | ความดี |
1 | เด็กหญิงนภัสสร ธิทะ (ม.3/11) | 5 |
2 | เด็กชายธนกฤต ทิวาพัฒน์ (ม.3/11) | 5 |
3 | เด็กหญิงกัญญพัชร ดิลกคุณธรรม (ม.3/11) | 5 |
4 | นางสาวพรพัชชา กุลสุวรรณ (ม.3/11) | 5 |
5 | เด็กหญิงภัสวัล เกษโพธิ์แก้ว (ม.3/11) | 5 |
6 | เด็กชายจิรพัฒน์ แก้วนวล (ม.3/11) | 5 |
7 | เด็กชายจิโรจน์ มูลอัง (ม.3/11) | 5 |
8 | เด็กชายธนกฤต โสดา (ม.3/11) | 5 |
9 | เด็กชายธนันชนัย ร่วมใจ (ม.3/11) | 5 |
10 | เด็กชายธีรพิชญ์ ธิมาไชย (ม.3/11) | 5 |
11 | เด็กชายพัดยศ ปราบเสร็จ (ม.3/11) | 5 |
12 | เด็กชายภูมิพัฒน์ พัฒนปรีชานนท์ (ม.3/11) | 5 |
13 | เด็กชายศุภวิชญ์ กิติ (ม.3/11) | 5 |
14 | เด็กชายอำนาจศักดิ์ สีดามาตร (ม.3/11) | 5 |
15 | เด็กหญิงกนกพร มีทุน (ม.3/11) | 5 |
16 | เด็กหญิงกวิสรา มุ่งเครือกลาง (ม.3/11) | 5 |
17 | เด็กหญิงกัญญาวีร์ ตันกุล (ม.3/11) | 5 |
18 | เด็กหญิงกัสมาพรรณ เพชราช (ม.3/11) | 5 |
19 | เด็กหญิงขวัญจิรา คำเงิน (ม.3/11) | 5 |
20 | เด็กหญิงชุติกาญจน์ หมื่นอินทร์ (ม.3/11) | 5 |
21 | เด็กหญิงณัฐลัญธ์ เมืองมี (ม.3/11) | 5 |
22 | นางสาวทักษอร ก่อสร้าง (ม.3/11) | 5 |
23 | เด็กหญิงนันทิชา ป๊อกถา (ม.3/11) | 5 |
24 | เด็กหญิงบัณฑิตา คลาปูน (ม.3/11) | 5 |
25 | เด็กหญิงบุญยวีร์ ยอดพังเทียม (ม.3/11) | 5 |
26 | เด็กหญิงปาณิสรา อำนา (ม.3/11) | 5 |
27 | นางสาวพชรกมล สดศรี (ม.3/11) | 5 |
28 | เด็กหญิงพิชญ์ชานันท์ ฉลาดแหลม (ม.3/11) | 5 |
29 | เด็กหญิงวิภาวนันท์ เหล่าหล้า (ม.3/11) | 5 |
30 | เด็กหญิงวีรนุช หลองทุ่ง (ม.3/11) | 5 |
31 | เด็กหญิงศรัณยา ช่างเก็บ (ม.3/11) | 5 |
32 | เด็กหญิงศิรประภา รักเรือน (ม.3/11) | 5 |
33 | เด็กหญิงอัจฉรา ดีสา (ม.3/11) | 5 |
นางณัชชา เรือนมูล วันที่ประกาศ 08/11/2566 |
ที่ | ชื่อ-นามสกุล | ความดี |
1 | เด็กชายธีรภาพ ต๊ะจันทร์ (ม.3/6) | 5 |
2 | เด็กชายชนานันท์ ศัตรูพ่าย (ม.3/7) | 5 |
3 | เด็กหญิงนภสร อิสระ (ม.3/7) | 5 |
4 | เด็กหญิงภัทราพร อินดวง (ม.3/7) | 5 |
5 | เด็กหญิงลักษิกา พิณโสดา (ม.3/7) | 5 |
นางสาวทิตญามล แสงแก้ว วันที่ประกาศ 07/11/2566 |
ที่ | ชื่อ-นามสกุล | ความดี |
1 | เด็กชายนันทวัฒน์ ตาลำ (ม.3/2) | 5 |
2 | เด็กชายภัทรนันท์ ทองจำรัส (ม.3/2) | 5 |
3 | เด็กชายศุภวัฒน์ ภิญโยยง (ม.3/2) | 5 |
4 | เด็กหญิงสายธาร ม่วงไม้ (ม.3/2) | 5 |
นางสาววรรณภา หาญขว้าง วันที่ประกาศ 06/11/2566 |
ที่ | ชื่อ-นามสกุล | ความดี |
นางสาววัชรี อ้ายไชย วันที่ประกาศ 06/11/2566 |
ที่ | ชื่อ-นามสกุล | ความดี |
1 | นายศุภณัฐ จุหลัน (ม.5/5) | 5 |
2 | นายกฤตพจน์ ยาวิชัย (ม.5/5) | 5 |
3 | นายอภินันท์ ประยศ (ม.5/5) | 5 |
4 | นายนฤสรณ์ แก้วเหล็กไหล (ม.5/5) | 5 |
นางสาวศิริยาภรณ์ จัดแจง วันที่ประกาศ 06/11/2566 |