งานกิจการสภานักเรียนและส่งเสริมประชาธิปไตยนักเรียน
โรงเรียนเทิงวิทยาคม จังหวัดเชียงราย
ที่ | ชื่อ-นามสกุล | ความดี |
นางสาววัชรี อ้ายไชย วันที่ประกาศ 18/12/2566 |
ที่ | ชื่อ-นามสกุล | ความดี |
1 | เด็กชายจิรวัฒน์ แก้วกู่ (ม.3/6) | 5 |
2 | เด็กชายนฤนาท กิจติสากล (ม.3/6) | 5 |
3 | เด็กชายวรพิศชาติ์ อโนทัย (ม.3/6) | 5 |
นางสาวมนัญชยา จันทวงศ์ วันที่ประกาศ 18/12/2566 |
ที่ | ชื่อ-นามสกุล | ความดี |
1 | นางสาวนฤภรณ์ วงค์ศรีธิ (ม.5/3) | 5 |
2 | นางสาวอริสา พันธ์สวัสดิ์ (ม.5/3) | 5 |
3 | นางสาวบุณยวีย์ วงษ์พิทักษ์ (ม.5/3) | 5 |
4 | นายสิทธิศักดิ์ โนใจ (ม.5/3) | 5 |
5 | เด็กชายณชัย ภูพลผัน (ม.3/12) | 5 |
6 | เด็กชายกิตติ์ดนัย คงคาชาติ (ม.3/12) | 5 |
7 | เด็กชายกัมปนาท อนันติยศ (ม.3/3) | 5 |
8 | เด็กชายรักษิต อ่อนศรี (ม.3/3) | 5 |
9 | เด็กชายณัฐนันท์ ทนทาน (ม.2/7) | 5 |
10 | เด็กชายศิรวิทย์ นาเมืองรักษ์ (ม.2/7) | 5 |
11 | เด็กหญิงธรรมสรณ์ ภูมี (ม.2/7) | 5 |
12 | เด็กหญิงภัทราภรณ์ วงศ์ใหญ่ (ม.2/7) | 5 |
13 | เด็กหญิงยมาภรณ์ ปุตตะ (ม.2/7) | 5 |
นางสาววิมล ภูมิตัน วันที่ประกาศ 18/12/2566 |
ที่ | ชื่อ-นามสกุล | ความดี |
1 | นายณัฐพล คงปัน (ม.6/9) | 20 |
2 | นายยุวาทร เจริญรัมย์ (ม.6/9) | 20 |
3 | นายศาสตรพล เมรินทร์ (ม.6/5) | 20 |
4 | นางสาวกิ่งหลิว โพธิ์เผือก (ม.6/9) | 20 |
5 | นางสาววราภรณ์ แสงเพชร์ (ม.6/10) | 20 |
6 | นายธฤษณุ เขียวอ้าย (ม.6/9) | 20 |
7 | นางสาวณัชชานันท์ สายศรี (ม.6/1) | 20 |
8 | นางสาวธนัญญา รักยา (ม.6/6) | 20 |
9 | นางสาวพัทธนันท์ ขันคำ (ม.6/3) | 20 |
10 | นางสาวพิชญาภรณ์ ชัยชนะ (ม.6/1) | 20 |
11 | นางสาวมนทกานต์ จินะ (ม.6/9) | 20 |
12 | นางสาวฤทัยทิพย์ วิเศษชาติ (ม.6/9) | 20 |
13 | นางสาวลลิดา บุรชาติ (ม.6/9) | 20 |
14 | นางสาวสุกัญญา สุกดิษฐ์ (ม.6/1) | 20 |
15 | นายกฤษณะ เพียงใจวงค์ (ม.6/9) | 20 |
16 | นายชญานนท์ ประมูลวงค์ (ม.6/9) | 20 |
17 | นายชินดนัย ปานเจริญ (ม.6/9) | 20 |
18 | นายอนิรุทธเทวา ติ๊บรักษา (ม.6/9) | 20 |
19 | นายคุณานนท์ ปัญญาดี (ม.6/8) | 20 |
20 | นายชนาเทพ พระจันทร์ (ม.6/9) | 20 |
21 | นายธนพัฒน์ บุณยเกษมโรจน์ (ม.6/9) | 20 |
22 | นายปภาวิน ปทุมทิพย์สิริ (ม.6/9) | 20 |
23 | นางสาวกชกร กาวิชัย (ม.6/9) | 20 |
24 | นางสาวฐิติกานต์ ลำสาร (ม.6/7) | 20 |
25 | นางสาวอลิษา ปัญญาหล้า (ม.6/9) | 20 |
26 | นางสาวอาจารียา ปกครองบ้าน (ม.6/3) | 20 |
27 | นายธนพงศ์ หวานแหลม (ม.6/5) | 20 |
28 | นายธีรวัฒน์ พุทธเนตร (ม.6/9) | 20 |
29 | นายพงศภัค ชาวเหนือ (ม.6/10) | 20 |
30 | นายศุภกฤต สมฤทธิ์ (ม.6/2) | 20 |
31 | นางสาวกัลยกร เรือนสิทธิ์ (ม.6/9) | 20 |
32 | นางสาวสู่ขวัญ วงศ์วุฒิ (ม.6/7) | 20 |
33 | นายภาณุวิชญ์ อินต๊ะใจ (ม.6/3) | 20 |
34 | นายรัตพล กากูล (ม.6/9) | 20 |
35 | นางสาวฬาภิศ ภูมี (ม.6/8) | 20 |
36 | นายกฤชณัท เเสงศรีจันทร์ (ม.6/9) | 20 |
37 | นายชนากานต์ ธนะวิชัย (ม.6/3) | 20 |
38 | นายวุฒิชัย ธนู (ม.6/3) | 20 |
39 | นายสิรภัทร เป็กธนู (ม.6/9) | 20 |
40 | นางสาวกาญจนา แม่นยำ (ม.6/9) | 20 |
41 | นางสาวนภสร มนาคม (ม.6/3) | 20 |
42 | นางสาวมัณธนา กันอินทร์ (ม.6/9) | 20 |
43 | นายณัฐวัฒน์ เทศสิงห์ (ม.6/2) | 20 |
44 | นายธฤษณุ โยกันวี (ม.6/2) | 20 |
45 | นายนฤเบศ สิงหราช (ม.6/4) | 20 |
46 | นายพรประวิชญ์ ปัญญา (ม.6/5) | 20 |
47 | นายภูวเดช มั่นถาวร (ม.6/9) | 20 |
48 | นางสาวจิรปรียา กาฬสุวรรณดี (ม.6/7) | 20 |
49 | นางสาวพัชรีพร ดูงาม (ม.6/1) | 20 |
50 | นางสาวศุภลักษณ์ เจริญสุข (ม.6/7) | 20 |
51 | นายปภังกร คงทอง (ม.6/4) | 20 |
52 | นายศุกลวัฒน์ ปันโน (ม.6/7) | 20 |
53 | นางสาวจิณัฐตา จุ่มใจ (ม.6/7) | 20 |
54 | นายณภัทร ขันใจ (ม.6/5) | 20 |
55 | นายณัฐวุฒิ เทศสิงห์ (ม.6/8) | 20 |
56 | นายภาคิน สุวรรณคม (ม.6/8) | 20 |
57 | นายอัครพล พิยะใจ (ม.6/3) | 20 |
58 | นางสาวบุญญาภา เทศนา (ม.6/7) | 20 |
59 | นายภูมิภัทร รัตนะ (ม.5/12) | 20 |
60 | นายนวพร ขันคำ (ม.5/12) | 20 |
61 | นายบวรรัช กรอุไรวัฒนา (ม.5/11) | 20 |
62 | นายศิวะ ไชยมงคล (ม.5/11) | 20 |
63 | นายจตุพล ผากอง (ม.5/12) | 20 |
64 | นายศุภฤกษ์ นามวงศ์ (ม.5/10) | 20 |
65 | นายทินภัทร เย็นจุรีย์ (ม.6/10) | 20 |
66 | นายธิติวุฒิ เมืองมูล (ม.5/11) | 20 |
67 | นายปรเมศวร์ คำดวงดี (ม.5/5) | 20 |
68 | นายภาณุวัฒน์ ละออง (ม.5/11) | 20 |
69 | นางสาวช่อขวัญ ทากันท์ (ม.5/11) | 20 |
70 | นางสาวอพิชชญา สิงห์ใจ (ม.5/2) | 20 |
71 | นายฤทธิพงษ์ หาทรัพย์ (ม.5/4) | 20 |
72 | นายศิริกร คำน้อย (ม.5/10) | 20 |
73 | นางสาวชนิตร์นันท์ ดวงเเก้วน้อย (ม.5/1) | 20 |
74 | นางสาวเนตรดาว ทำของดี (ม.5/1) | 20 |
75 | นางสาวบัณฑิตา ยาวพร (ม.5/5) | 20 |
76 | นางสาวอาริษา ทิพโคต (ม.5/1) | 20 |
77 | นายวีรภัทร พันธ์วิไล (ม.5/11) | 20 |
78 | นายอัศนัย อินเทียมใจ (ม.5/7) | 20 |
79 | นางสาวจิราภรณ์ กองสุข (ม.5/4) | 20 |
80 | นางสาวน้ำฟ้า จุลศรี (ม.5/5) | 20 |
81 | นายวรเชษฐ์ ปัญญาดี (ม.5/12) | 20 |
82 | นางสาวรัตนาภรณ์ อินถา (ม.5/5) | 20 |
83 | นางสาวสุภัททรา แก้วจำปา (ม.5/5) | 20 |
84 | นางสาวสุลักคณา พรมนำ (ม.5/5) | 20 |
85 | นายณัฐพล คลหาญ (ม.5/2) | 20 |
86 | นายเดชณรง วงศ์ปัญญา (ม.5/1) | 20 |
87 | นายนฤสรณ์ แก้วเหล็กไหล (ม.5/5) | 20 |
88 | นายวิทยา คุณประสาท (ม.5/3) | 20 |
89 | นายศิวกร แซ่เจ่น (ม.5/4) | 20 |
90 | นายสิทธิพัฒน์ นำแปง (ม.5/9) | 20 |
91 | นางสาวณัฏฐธิดา วงสาสีแก้ว (ม.5/4) | 20 |
92 | นางสาวศรัญญา ขันแก้ว (ม.5/5) | 20 |
93 | เด็กหญิงวิภาวนันท์ เหล่าหล้า (ม.3/11) | 20 |
94 | นางสาวกัญญาวีร์ มีพูล (ม.6/9) | 20 |
95 | นางสาวปณาลี บุญเสนาะ (ม.6/9) | 20 |
96 | นางสาวรุ่งระวิน ใจเจริญ (ม.6/9) | 20 |
97 | นางสาววนิดา บุญศรี (ม.6/9) | 20 |
98 | นางสาวสุวพิชชา เสียงหวาน (ม.6/9) | 20 |
99 | นางสาวเพ็ญพิชชา แสงเพชร์ (ม.6/10) | 20 |
100 | เด็กหญิงญาณิศา จารุจิตร (ม.3/1) | 20 |
101 | เด็กหญิงเนตรนภา เลิศชัยสหกุล (ม.3/1) | 20 |
102 | เด็กชายวรภพ อุทธิยา (ม.3/2) | 20 |
103 | เด็กชายพีระพัฒน์ แสนมณี (ม.3/5) | 20 |
104 | นางสาวพลอยลดา กันหล้า (ม.6/1) | 20 |
105 | นางสาวณธษร เขียวตื้ออินทร์ (ม.6/4) | 20 |
106 | นายภัทรภูรินทร์ สมศักดิ์ (ม.6/6) | 20 |
107 | นายรัชชานนท์ รักนา (ม.6/6) | 20 |
108 | นางสาวกิตติกา ศรีกันชัย (ม.6/9) | 20 |
109 | นายภูมิราช รักพ่อ (ม.6/6) | 20 |
110 | นางสาวชนาภา นาเมืองรักษ์ (ม.6/7) | 20 |
111 | นางสาวชัญญา ทนันกูล (ม.6/7) | 20 |
112 | นางสาวธันยพร แสวงรู้ (ม.6/8) | 20 |
113 | เด็กหญิงพิมลรัตน์ ผลสวัสดิ์ (ม.2/9) | 20 |
114 | เด็กชายปภังกร ธัญลักษณ์ชัยกุล (ม.2/10) | 20 |
115 | เด็กชายวงศ์พิชญ์ดนย์ ทนทาน (ม.2/11) | 20 |
116 | เด็กชายอัครินทร์ ศรีพิมพ์สอ (ม.2/11) | 20 |
117 | เด็กหญิงชัชชญา หอมนาน (ม.2/11) | 20 |
118 | เด็กหญิงณัฐณิชา คงประเสริฐ (ม.2/11) | 20 |
119 | เด็กหญิงพิชชานันท์ อัศวภูมิ (ม.2/12) | 20 |
120 | นางสาวปวริศา พุทธทองศรี (ม.5/10) | 20 |
121 | เด็กหญิงชนาพร ใจกว้าง (ม.2/1) | 20 |
122 | เด็กหญิงชาลิสา กันทะสอน (ม.2/1) | 20 |
123 | เด็กหญิงพัชริญา เรือนคำ (ม.2/1) | 20 |
124 | เด็กหญิงภคมน คำเหล็ก (ม.2/1) | 20 |
125 | เด็กหญิงลักษิกา ติ๊บคำ (ม.2/1) | 20 |
126 | เด็กหญิงสิริวิมล ไกลถิ่น (ม.2/1) | 20 |
127 | เด็กหญิงสุธีรา มาน้อย (ม.2/1) | 20 |
128 | เด็กหญิงสุภาวิณี สุริยะ (ม.2/1) | 20 |
129 | เด็กหญิงอมิตา พรมคณะ (ม.2/1) | 20 |
130 | เด็กหญิงกฤตทิตา เชื้อเมืองพาน (ม.2/2) | 20 |
131 | เด็กหญิงปริชญา ไชยเนตร (ม.2/4) | 20 |
132 | เด็กหญิงปาริณี แสนอินต๊ะ (ม.2/4) | 20 |
133 | เด็กหญิงวณิชย์ญา สมพรรณ (ม.2/4) | 20 |
134 | เด็กหญิงชัชฎาพร ปัญโญ (ม.2/7) | 20 |
135 | เด็กหญิงรุ่งทิวา นำหาญ (ม.2/8) | 20 |
136 | เด็กหญิงวรนุช ศรีวรรณรมย์ (ม.2/8) | 20 |
137 | เด็กหญิงสุนิษา ธรรมทอง (ม.2/8) | 20 |
138 | นางสาวปอแก้ว ผิวงาม (ม.5/2) | 20 |
139 | นายณัฐวุฒิ อุตธัง (ม.5/5) | 20 |
140 | นายสุทธิพัฒน์ แก้วมาลา (ม.5/5) | 20 |
141 | นางสาวพรนภัส สุทธเสน (ม.5/5) | 20 |
142 | นางสาววทันยา ไชยราช (ม.5/5) | 20 |
กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา วันที่ประกาศ 16/12/2566 |
ที่ | ชื่อ-นามสกุล | ความดี |
1 | นายพงษ์ศกร สารจันทร์ (ม.6/5) | 5 |
2 | นางสาวเขมิกา วิเศษชาติ (ม.6/5) | 5 |
3 | นางสาวชวัลรัตน์ วะไลใจ (ม.6/5) | 5 |
4 | นายสุรพงษ์ ค้าคำ (ม.6/5) | 5 |
5 | เด็กหญิงนารีรัตน์ คำภิระปาวงค์ (ม.3/4) | 5 |
6 | เด็กหญิงไอรดา ธิวงศ์ (ม.3/4) | 5 |
นายอดิพงษ์ ไชยมงคล วันที่ประกาศ 15/12/2566 |
ที่ | ชื่อ-นามสกุล | ความดี |
1 | นางสาวสุมินยา อานุ (ม.6/7) | 5 |
2 | นางสาวศศิธร กาน้อย (ม.6/7) | 5 |
3 | นางสาวชัญญา ทนันกูล (ม.6/7) | 5 |
4 | นางสาวรุ่งนภา มูลอะมี (ม.6/7) | 5 |
5 | นางสาวพิมพ์นารา รักบิดา (ม.6/7) | 5 |
นางสาววัชรี อ้ายไชย วันที่ประกาศ 14/12/2566 |
ที่ | ชื่อ-นามสกุล | ความดี |
1 | นายณัฐชนน สักแก้ว (ม.6/9) | 20 |
2 | นายณัฐนนท์ ขัติยะ (ม.6/2) | 20 |
3 | นายศาสตรพล เมรินทร์ (ม.6/5) | 20 |
4 | นางสาวชนิกานต์ พิณโสดา (ม.6/11) | 20 |
5 | นายพุธิเมธ กมลสาร (ม.6/10) | 20 |
6 | นายการิน เจริญราช (ม.6/10) | 20 |
7 | นายณัฐกร เมืองแก่น (ม.6/10) | 20 |
8 | นายธณภัทร ช่างเขียน (ม.6/10) | 20 |
9 | นายธีรเมธ สุทธศิลป์ (ม.6/10) | 20 |
10 | นายรัชชาพงศ์ กันทะสิงห์ (ม.6/10) | 20 |
11 | นางสาวปพิชญา บุญตัน (ม.6/9) | 20 |
12 | นายธรณินทร์ มหายศนันท์ (ม.6/4) | 20 |
13 | นายพัชรพล อุกำแพง (ม.6/11) | 20 |
14 | นายกฤตเมธ ถูกจิตร (ม.6/10) | 20 |
15 | นายชญานนท์ ประมูลวงค์ (ม.6/9) | 20 |
16 | นางสาวบุษกร อนุกิจ (ม.6/1) | 20 |
17 | นายชัยพัทธ์ จินณรักษ์ (ม.6/10) | 20 |
18 | นายธนพัฒน์ บุณยเกษมโรจน์ (ม.6/9) | 20 |
19 | นายพงศภัค ชาวเหนือ (ม.6/10) | 20 |
20 | นายพีรพล ศรีกัน (ม.6/3) | 20 |
21 | นางสาวทรงศิริ สอนศรี (ม.6/1) | 20 |
22 | นางสาวสู่ขวัญ วงศ์วุฒิ (ม.6/7) | 20 |
23 | นายธีรภัทร กองใจ (ม.6/2) | 20 |
24 | นายกิตติชัย บัวละวงค์ (ม.6/3) | 20 |
25 | นายชนากานต์ ธนะวิชัย (ม.6/3) | 20 |
26 | นายภานุภัทร แก้วนวน (ม.6/5) | 20 |
27 | นายวุฒิชัย ธนู (ม.6/3) | 20 |
28 | นายสุทธวีร์ ศักดิ์สม (ม.6/5) | 20 |
29 | นางสาวณัฏฐชา แก้วมะโน (ม.6/5) | 20 |
30 | นางสาวนภสร มนาคม (ม.6/3) | 20 |
31 | นางสาวศุลีพร ภู่จีน (ม.6/8) | 20 |
32 | นายธฤษณุ โยกันวี (ม.6/2) | 20 |
33 | นายภูวเดช มั่นถาวร (ม.6/9) | 20 |
34 | นายอภิภู โขมรัตน์ (ม.6/5) | 20 |
35 | นายธีภพ ดอกบัวเผื่อน (ม.6/4) | 20 |
36 | นายศุกลวัฒน์ ปันโน (ม.6/7) | 20 |
37 | นางสาวน้ำทิพย์ ธรรมวิเศษ (ม.6/3) | 20 |
38 | นายกษิติ์เดช ทะนะใจ (ม.6/4) | 20 |
39 | นายพีรทัต คำภูเงิน (ม.6/6) | 20 |
40 | นายวัฒนชัย ไกรอ่ำ (ม.6/6) | 20 |
41 | นางสาวจุฬารัฐชยา อุ่นหล้า (ม.6/3) | 20 |
42 | นางสาวมนัชญา ชัยชะนะ (ม.6/2) | 20 |
43 | นางสาวรุจิรา ท้าวภูธร (ม.6/2) | 20 |
44 | นางสาวจิรันธนิน แสงโยจารย์ (ม.6/6) | 20 |
45 | นายยศภัทร แก้วหน่อ (ม.5/12) | 20 |
46 | นายสุวชัช ขันแก้ว (ม.5/11) | 20 |
47 | นางสาวฐิติมา เขื่อนศิริ (ม.5/11) | 20 |
48 | นางสาวอาทิตยา นันไชยกัน (ม.5/1) | 20 |
49 | นางสาวสุชัญญา มุงเมือง (ม.6/2) | 20 |
50 | นายณัฎฐากรณ์ อินถา (ม.6/6) | 20 |
51 | นายณิชากร การเขี่ย (ม.5/3) | 20 |
52 | นายธิติวุฒิ เมืองมูล (ม.5/11) | 20 |
53 | นายพิชญะ ดวงทิพย์ (ม.5/1) | 20 |
54 | นายภาณุวัฒน์ ละออง (ม.5/11) | 20 |
55 | นายศุภณัฐ จุหลัน (ม.5/5) | 20 |
56 | นางสาวเขมิกา หลานพรม (ม.5/2) | 20 |
57 | นางสาวธีรดา มะโนรัก (ม.5/7) | 20 |
58 | นางสาวปภาพิชญ์ ใจวงค์ (ม.5/3) | 20 |
59 | นางสาวสุภารัตน์ แข่งขัน (ม.5/1) | 20 |
60 | นายชยณัฐ ผลประโยชน์ (ม.5/12) | 20 |
61 | นายอัครเดช วีระศิลป์ (ม.5/2) | 20 |
62 | นางสาวคีติกา ขุนใหญ่ (ม.5/11) | 20 |
63 | นางสาวเบญญาภา ทำว่อง (ม.5/1) | 20 |
64 | นางสาวสิรีธร เสาโปน (ม.5/3) | 20 |
65 | นางสาวอาริษา ทิพโคต (ม.5/1) | 20 |
66 | นายกฤตพจน์ ยาวิชัย (ม.5/5) | 20 |
67 | นายกีรติ ผัดเหวิ้น (ม.5/4) | 20 |
68 | นายจิตติพัฒน์ ใจโลกา (ม.5/2) | 20 |
69 | นายศาสดากอน แผ่นเบื้อง (ม.5/3) | 20 |
70 | นายอภินันท์ ประยศ (ม.5/5) | 20 |
71 | นายอัศนัย อินเทียมใจ (ม.5/7) | 20 |
72 | นางสาวจิราภรณ์ กองสุข (ม.5/4) | 20 |
73 | นางสาวญาณิศา ประใจ (ม.5/11) | 20 |
74 | นางสาววณิสรา ต๊ะวงค์ชัย (ม.5/7) | 20 |
75 | นางสาวศตพร ศรีวิลัย (ม.5/4) | 20 |
76 | นางสาวสิริภัทรสร ศิริพันธ์ (ม.5/2) | 20 |
77 | นายจิรายุทธ ยาวิชัย (ม.5/3) | 20 |
78 | นายธาวิน จิตร์ประพันธ์ (ม.5/3) | 20 |
79 | นายวรุตม์ แก้วกอง (ม.5/2) | 20 |
80 | นายวัชรากร ยอดปา (ม.5/7) | 20 |
81 | นางสาวพิชชานันท์ นวลชัย (ม.5/2) | 20 |
82 | นางสาวศิริวรรณ เขียวสุทธิ (ม.5/1) | 20 |
83 | นายธีรภาพ ธิมาชัย (ม.5/5) | 20 |
84 | นายอนิวัฒน์ แก้วหุ่ง (ม.5/4) | 20 |
85 | นางสาวทิพย์ผกา ปันมะโน (ม.5/5) | 20 |
86 | นางสาวรัตนา ไม้ฉำฉา (ม.5/1) | 20 |
87 | นายกฤษฎาณธี คำแดง (ม.5/5) | 20 |
88 | นายถิรวัฒน์ ทำการ (ม.5/7) | 20 |
89 | นายธนพลธ์ บุญแจ้ง (ม.5/2) | 20 |
90 | นายภูริณัฐ ชดจอหอ (ม.5/5) | 20 |
91 | นายมนตรี เรียบร้อยกิจ (ม.5/7) | 20 |
92 | นายอัครชา ธรรมขันธา (ม.5/4) | 20 |
93 | นางสาวสุนันทา คิดดี (ม.5/2) | 20 |
94 | นายธนกร หม้องาม (ม.5/4) | 20 |
95 | นายสิทธิศักดิ์ โนใจ (ม.5/3) | 20 |
96 | นายพุฒิพงศ์ พรรณดา (ม.5/7) | 20 |
97 | นายวิทยา คุณประสาท (ม.5/3) | 20 |
98 | นายศิวกร แซ่เจ่น (ม.5/4) | 20 |
99 | นางสาวสุธิตา อมาตยกุล (ม.6/4) | 20 |
100 | นางสาวกนกวรรณ คนห้วย (ม.5/5) | 20 |
101 | เด็กชายกิตติชัย สุรัน (ม.3/9) | 20 |
102 | เด็กชายฉัตรเมธี ไกลถิ่น (ม.3/9) | 20 |
103 | เด็กชายปรัตถกร แสงสุวรรณ์ (ม.3/9) | 20 |
104 | เด็กชายวชิรวิทย์ วงค์ลังกา (ม.3/9) | 20 |
105 | เด็กชายอัครชัย อิ่นคำ (ม.3/9) | 20 |
106 | เด็กชายอัครวินท์ อิ่นคำ (ม.3/9) | 20 |
107 | เด็กหญิงณัฐธิดา ยาสมุทร (ม.3/9) | 20 |
108 | เด็กหญิงนภัสสร ธิทะ (ม.3/11) | 20 |
109 | เด็กชายชัยชนะ พลอ่อน (ม.3/10) | 20 |
110 | เด็กชายทรอย ธันวา ปัญญาฟู (ม.3/10) | 20 |
111 | เด็กหญิงกมลชนก ไชยพล (ม.3/10) | 20 |
112 | เด็กหญิงนันทัชพร ธนะด้วง (ม.3/10) | 20 |
113 | เด็กหญิงภัสวัล เกษโพธิ์แก้ว (ม.3/11) | 20 |
114 | เด็กหญิงวาสนา ปันนารินทร์ (ม.3/10) | 20 |
115 | เด็กหญิงศศิพิมล กาบแก้ว (ม.3/10) | 20 |
116 | เด็กหญิงขวัญจิรา คำเงิน (ม.3/11) | 20 |
117 | เด็กหญิงนันทิชา ป๊อกถา (ม.3/11) | 20 |
118 | เด็กหญิงบัณฑิตา คลาปูน (ม.3/11) | 20 |
119 | เด็กชายแจซเปอร์ สิทธิเดช เจ็นกิ้น (ม.3/12) | 20 |
120 | เด็กชายโชคนำชัย จันทะขิน (ม.3/12) | 20 |
121 | เด็กชายณนคร อัครประเสริฐกุล (ม.3/12) | 20 |
122 | เด็กชายปาณัฐพล ศรีไกรรส (ม.3/12) | 20 |
123 | เด็กชายภาณุวัฒน์ จันต๊ะนาเขตร (ม.3/12) | 20 |
124 | เด็กชายกิตติ์ดนัย คงคาชาติ (ม.3/12) | 20 |
125 | เด็กชายศุภโชค พิบูลย์ (ม.3/12) | 20 |
126 | นายมนัญชัย แยม่อ (ม.6/9) | 20 |
127 | นางสาวธัญชนก ผัดเรือน (ม.6/9) | 20 |
128 | เด็กชายกรกฤต คำมูล (ม.3/1) | 20 |
129 | เด็กชายธีร์ธวัช ตะถา (ม.3/1) | 20 |
130 | เด็กชายอภิรักษ์ เขื่อนเมฆ (ม.3/1) | 20 |
131 | เด็กชายอรุณพัฒน์ หารพรม (ม.3/1) | 20 |
132 | เด็กหญิงกัลยาณี รองทอง (ม.3/1) | 20 |
133 | เด็กหญิงณัฐธิดา อโนทัย (ม.3/1) | 20 |
134 | เด็กหญิงนิศารัตน์ กันธิยะ (ม.3/1) | 20 |
135 | เด็กหญิงภาพิมล แก้วดามเรือน (ม.3/1) | 20 |
136 | เด็กหญิงเวทิศา จรรยาพงษ์ (ม.3/1) | 20 |
137 | เด็กชายณัฐดนัย ก่อสร้าง (ม.3/2) | 20 |
138 | เด็กชายนวพล เดชเสน (ม.3/2) | 20 |
139 | เด็กชายภัทรนันท์ ทองจำรัส (ม.3/2) | 20 |
140 | เด็กหญิงฐิติวรดา ศรีอำคา (ม.3/2) | 20 |
141 | เด็กหญิงศิริกานดา จันทร์ทอง (ม.3/2) | 20 |
142 | เด็กชายธีรภัทร์ คำพลงาม (ม.3/3) | 20 |
143 | เด็กหญิงจันทกานต์ ไชยโวหาร (ม.3/3) | 20 |
144 | เด็กหญิงชุดาภรณ์ ขันทะลี (ม.3/3) | 20 |
145 | เด็กชายธนภัทร ชูเชย (ม.3/4) | 20 |
146 | เด็กชายพงศกร กุดรังนอก (ม.3/5) | 20 |
147 | เด็กหญิงกันตพร ชาภักดี (ม.3/5) | 20 |
148 | เด็กหญิงเปรมปรียา สิงอุโป (ม.3/6) | 20 |
149 | นายจักรพงศ์ รักประชา (ม.6/3) | 20 |
150 | นายศุภสิน ไกลถิ่น (ม.6/4) | 20 |
151 | นางสาวอภิชญา มหานิลทิพย์ (ม.6/5) | 20 |
152 | นายเตชภณ ไชยพล (ม.6/6) | 20 |
153 | นางสาวธัณยพร พลสูงเนิน (ม.6/6) | 20 |
154 | นางสาวอชิรญา วิเศษ (ม.6/6) | 20 |
155 | นางสาวอรวรรณ ไชยวุฒิ (ม.6/6) | 20 |
156 | นายกรวิชญ์ แก้วนวล (ม.6/8) | 20 |
157 | เด็กชายกฤตเมธ ใจสระ (ม.2/10) | 20 |
158 | เด็กชายนนทวัฒน์ หน่อแก้ว (ม.2/10) | 20 |
159 | เด็กชายพรภวิษย์ เข็มผะกา (ม.2/10) | 20 |
160 | เด็กชายพีรชา ประทุมพงษ์ (ม.2/11) | 20 |
161 | เด็กหญิงน้ำหนึ่ง สิงหราช (ม.2/11) | 20 |
162 | นายอภินันท์ ชัยเกษม (ม.5/12) | 20 |
163 | เด็กชายฐิติวัฒน์ สุพะคำ (ม.2/2) | 20 |
164 | เด็กชายพูห์พิภัช เเสนสาร (ม.2/2) | 20 |
165 | เด็กหญิงทักษอร ปัญญาอินทร์ (ม.2/2) | 20 |
166 | เด็กชายศักดิ์สิทธิ์ ศรีนารา (ม.2/3) | 20 |
167 | เด็กชายนิติภูมิ นันไชยกัน (ม.2/4) | 20 |
168 | เด็กชายน้ำเพชร แก้วบุญเรือง (ม.2/5) | 20 |
169 | เด็กชายสิรภพ จันทจิตร (ม.2/5) | 20 |
170 | เด็กหญิงกัลย์สุดา มุงเมือง (ม.2/6) | 20 |
171 | เด็กชายนพคุณ ปวงคำ (ม.2/7) | 20 |
172 | นายปรมี ศรีวรรณา (ม.5/3) | 20 |
173 | นายพิชญะ ละหงษ์ (ม.5/3) | 20 |
174 | นายวรภัทร รักนา (ม.5/6) | 20 |
175 | นางสาวณัฏฐณิชา ปัญญาดี (ม.5/6) | 20 |
176 | นางสาวปุนยพร ศรีพงศ์สานต์ (ม.5/6) | 20 |
177 | นางสาวศศิวิมล แก้ววรรณา (ม.5/6) | 20 |
178 | นายเตวิชญ์ ดีผักแว่น (ม.5/9) | 20 |
179 | นายวนัทสนันต์ โครตชัยยา (ม.5/9) | 20 |
180 | นายภูเบศร์ ศรีจันทร์ (ม.6/5) | 20 |
181 | นางสาวญาณดา ขันทะพันธ์ (ม.5/4) | 20 |
182 | นายธัญพิสิษฐ์ สุขยิรัญ (ม.6/3) | 20 |
183 | นายธนาธิป สิงห์โสภา (ม.6/2) | 20 |
กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา วันที่ประกาศ 14/12/2566 |
ที่ | ชื่อ-นามสกุล | ความดี |
1 | นายณัฐนนท์ ขัติยะ (ม.6/2) | 30 |
2 | นายนันทิพัฒน์ เทพลือ (ม.6/1) | 30 |
3 | นายนิติธร ผลมาก (ม.6/11) | 30 |
4 | นายกฤษณะ เพียงใจวงค์ (ม.6/9) | 30 |
5 | นายณัฐพล พรมติ๊บ (ม.6/1) | 30 |
6 | นายธะนุพงค์ ท้าวธะนะ (ม.6/1) | 30 |
7 | นายธีรัช ประทีปสังคม (ม.6/1) | 30 |
8 | นายสุกฤษณ์ หอมนาน (ม.6/8) | 30 |
9 | นางสาวกัลยกร ก้านแก้ว (ม.6/4) | 30 |
10 | นายชนาเทพ พระจันทร์ (ม.6/9) | 30 |
11 | นางสาวกชกร กาวิชัย (ม.6/9) | 30 |
12 | นายศิริวัฒน์ แสงคำมา (ม.6/1) | 30 |
13 | นางสาวสู่ขวัญ วงศ์วุฒิ (ม.6/7) | 30 |
14 | นายรัตพล กากูล (ม.6/9) | 30 |
15 | นายสิรภัทร เป็กธนู (ม.6/9) | 30 |
16 | นายธีร์ธวัช หลวงคา (ม.6/7) | 30 |
17 | นายณัฐวุฒิ เทศสิงห์ (ม.6/8) | 30 |
18 | นายกรกฤต สังข์ป้อม (ม.5/2) | 30 |
19 | นางสาวชนิตร์นันท์ ดวงเเก้วน้อย (ม.5/1) | 30 |
20 | นางสาวลักษมณ ปันเท (ม.5/10) | 30 |
21 | นางสาวอาริษา ทิพโคต (ม.5/1) | 30 |
22 | นายจิราวัฒน์ เฉียบแหลม (ม.5/4) | 30 |
23 | นายวชิรสิริ การบุญ (ม.5/3) | 30 |
24 | นายศรัณย์ภัทร สมบูรณ์ (ม.5/7) | 30 |
25 | นายณัฐพล คลหาญ (ม.5/2) | 30 |
26 | นายเดชณรง วงศ์ปัญญา (ม.5/1) | 30 |
27 | นายสิทธิพัฒน์ นำแปง (ม.5/9) | 30 |
28 | นางสาวเขมิตา พณสิมมา (ม.6/1) | 30 |
29 | นายชยุต สอนศรี (ม.6/10) | 30 |
30 | นายธเนด แสงเมือง (ม.6/1) | 30 |
31 | นายภัทรภูรินทร์ สมศักดิ์ (ม.6/6) | 30 |
32 | นายรัชชานนท์ รักนา (ม.6/6) | 30 |
33 | นางสาวปรียา ธะนะแก้ว (ม.6/7) | 30 |
34 | นายพงศ์ภูมิพันธ์ ปัญญะติ (ม.5/1) | 30 |
35 | นายสาริน คล่องดี (ม.5/3) | 30 |
36 | นายณัฐวุฒิ อุตธัง (ม.5/5) | 30 |
37 | นายพาคินทร์ ลุนากัน (ม.5/5) | 30 |
38 | นายทักษ์ดนัย อินแดง (ม.5/8) | 30 |
ครูศิรินทร์ อิ่นแก้ว วันที่ประกาศ 14/12/2566 |
ที่ | ชื่อ-นามสกุล | ความดี |
1 | นายศาสตรพล เมรินทร์ (ม.6/5) | 20 |
2 | นางสาวณัชชานันท์ สายศรี (ม.6/1) | 20 |
3 | นางสาวพัทธนันท์ ขันคำ (ม.6/3) | 20 |
4 | นางสาวสุกัญญา สุกดิษฐ์ (ม.6/1) | 20 |
5 | นายกฤษณะ เพียงใจวงค์ (ม.6/9) | 20 |
6 | นายชญานนท์ ประมูลวงค์ (ม.6/9) | 20 |
7 | นายชินดนัย ปานเจริญ (ม.6/9) | 20 |
8 | นายคุณานนท์ ปัญญาดี (ม.6/8) | 20 |
9 | นายอารักข์ รุ่งสว่าง (ม.6/7) | 20 |
10 | นางสาวฐิติกานต์ ลำสาร (ม.6/7) | 20 |
11 | นางสาวอาจารียา ปกครองบ้าน (ม.6/3) | 20 |
12 | นายธนพงศ์ หวานแหลม (ม.6/5) | 20 |
13 | นายพงศภัค ชาวเหนือ (ม.6/10) | 20 |
14 | นางสาวสู่ขวัญ วงศ์วุฒิ (ม.6/7) | 20 |
15 | นายภาณุวิชญ์ อินต๊ะใจ (ม.6/3) | 20 |
16 | นางสาวประภัสสร ชูจุ้ย (ม.6/3) | 20 |
17 | นางสาวฬาภิศ ภูมี (ม.6/8) | 20 |
18 | นายชนากานต์ ธนะวิชัย (ม.6/3) | 20 |
19 | นายวุฒิชัย ธนู (ม.6/3) | 20 |
20 | นางสาวนภสร มนาคม (ม.6/3) | 20 |
21 | นายณัฐวัฒน์ เทศสิงห์ (ม.6/2) | 20 |
22 | นายธฤษณุ โยกันวี (ม.6/2) | 20 |
23 | นายนฤเบศ สิงหราช (ม.6/4) | 20 |
24 | นายพรประวิชญ์ ปัญญา (ม.6/5) | 20 |
25 | นายภูวเดช มั่นถาวร (ม.6/9) | 20 |
26 | นางสาวจิรปรียา กาฬสุวรรณดี (ม.6/7) | 20 |
27 | นางสาวณัฐนุช สุขบัญชาชัย (ม.6/3) | 20 |
28 | นางสาวพัชรีพร ดูงาม (ม.6/1) | 20 |
29 | นางสาววิมลสิริ ไทยบุญร์ (ม.6/3) | 20 |
30 | นางสาวศุภลักษณ์ เจริญสุข (ม.6/7) | 20 |
31 | นายปภังกร คงทอง (ม.6/4) | 20 |
32 | นายศุกลวัฒน์ ปันโน (ม.6/7) | 20 |
33 | นางสาวเบญญาภา จันทวงษ์ (ม.6/3) | 20 |
34 | นายณภัทร ขันใจ (ม.6/5) | 20 |
35 | นายภาคิน สุวรรณคม (ม.6/8) | 20 |
36 | นายอัครพล พิยะใจ (ม.6/3) | 20 |
37 | นายภูมิภัทร รัตนะ (ม.5/12) | 20 |
38 | นายนวพร ขันคำ (ม.5/12) | 20 |
39 | นายบวรรัช กรอุไรวัฒนา (ม.5/11) | 20 |
40 | นายศิวะ ไชยมงคล (ม.5/11) | 20 |
41 | นายจตุพล ผากอง (ม.5/12) | 20 |
42 | นายศุภฤกษ์ นามวงศ์ (ม.5/10) | 20 |
43 | นายทินภัทร เย็นจุรีย์ (ม.6/10) | 20 |
44 | นายธิติวุฒิ เมืองมูล (ม.5/11) | 20 |
45 | นายภาณุวัฒน์ ละออง (ม.5/11) | 20 |
46 | นางสาวช่อขวัญ ทากันท์ (ม.5/11) | 20 |
47 | นายฤทธิพงษ์ หาทรัพย์ (ม.5/4) | 20 |
48 | นายศิริกร คำน้อย (ม.5/10) | 20 |
49 | นางสาวเนตรดาว ทำของดี (ม.5/1) | 20 |
50 | นางสาวอาริษา ทิพโคต (ม.5/1) | 20 |
51 | นายวีรภัทร พันธ์วิไล (ม.5/11) | 20 |
52 | นายอัศนัย อินเทียมใจ (ม.5/7) | 20 |
53 | นางสาวจิราภรณ์ กองสุข (ม.5/4) | 20 |
54 | นายวรเชษฐ์ ปัญญาดี (ม.5/12) | 20 |
55 | นายณัฐพล คลหาญ (ม.5/2) | 20 |
56 | นายเดชณรง วงศ์ปัญญา (ม.5/1) | 20 |
57 | นายนฤสรณ์ แก้วเหล็กไหล (ม.5/5) | 20 |
58 | นายวิทยา คุณประสาท (ม.5/3) | 20 |
59 | นายศิวกร แซ่เจ่น (ม.5/4) | 20 |
60 | นายสิทธิพัฒน์ นำแปง (ม.5/9) | 20 |
61 | นางสาวณัฏฐธิดา วงสาสีแก้ว (ม.5/4) | 20 |
62 | เด็กหญิงวิภาวนันท์ เหล่าหล้า (ม.3/11) | 20 |
63 | นางสาวเพ็ญพิชชา แสงเพชร์ (ม.6/10) | 20 |
64 | เด็กชายพีรวิชญ์ จึงวัฒนสกุล (ม.3/5) | 20 |
65 | เด็กหญิงญาณิศา จารุจิตร (ม.3/1) | 20 |
66 | เด็กชายคุณากร ศรีสวัสดิ์ (ม.3/2) | 20 |
67 | เด็กชายวรภพ อุทธิยา (ม.3/2) | 20 |
68 | เด็กชายวรพล นวลคำ (ม.3/5) | 20 |
69 | นางสาวพลอยลดา กันหล้า (ม.6/1) | 20 |
70 | นายรัชชานนท์ รักนา (ม.6/6) | 20 |
71 | นางสาวธันยพร แสวงรู้ (ม.6/8) | 20 |
72 | เด็กชายปภังกร ธัญลักษณ์ชัยกุล (ม.2/10) | 20 |
73 | เด็กหญิงพิชชานันท์ อัศวภูมิ (ม.2/12) | 20 |
74 | นางสาวปวริศา พุทธทองศรี (ม.5/10) | 20 |
75 | เด็กหญิงชาลิสา กันทะสอน (ม.2/1) | 20 |
76 | เด็กหญิงพัชริญา เรือนคำ (ม.2/1) | 20 |
77 | เด็กหญิงภคมน คำเหล็ก (ม.2/1) | 20 |
78 | เด็กหญิงสิริวิมล ไกลถิ่น (ม.2/1) | 20 |
79 | เด็กหญิงสุภาวิณี สุริยะ (ม.2/1) | 20 |
80 | เด็กหญิงกฤตทิตา เชื้อเมืองพาน (ม.2/2) | 20 |
81 | เด็กหญิงภัทราภรณ์ วงศ์ใหญ่ (ม.2/7) | 20 |
82 | เด็กหญิงสุนิษา ธรรมทอง (ม.2/8) | 20 |
นายสุรชัย คำสุ วันที่ประกาศ 14/12/2566 |
ที่ | ชื่อ-นามสกุล | ความดี |
1 | เด็กหญิงจิรารัตน์ เชียงกันทะ (ม.2/7) | 15 |
ครูวัชรพงษ์ อินเขียว วันที่ประกาศ 14/12/2566 |