งานกิจการสภานักเรียนและส่งเสริมประชาธิปไตยนักเรียน
โรงเรียนเทิงวิทยาคม จังหวัดเชียงราย
ที่ | ชื่อ-นามสกุล | ความดี |
1 | นางสาวจินดามณี เตาทวีผล (ม.6/8) | 5 |
2 | นางสาวมัชฌิมา หันชัยเนาว์ (ม.6/8) | 5 |
3 | นายปณต วงศ์ใหญ่ (ม.6/8) | 5 |
4 | นายปารเมศ จินณรักษ์ (ม.6/8) | 5 |
5 | นางสาวชนัญภร อินต๊ะเสน (ม.5/10) | 5 |
6 | นางสาวพัทธ์ธีรา กาสี (ม.5/2) | 5 |
7 | เด็กหญิงวีรนุช หลองทุ่ง (ม.3/11) | 5 |
8 | เด็กชายพีรณัฏฐ์ หม่องยานะ (ม.2/5) | 5 |
9 | เด็กชายยศพัชร์ ประสพสงค์ (ม.2/5) | 5 |
10 | นายวนัทสนันต์ โครตชัยยา (ม.5/9) | 5 |
นายกบินทร์ เตชวงศ์ วันที่ประกาศ 29/02/2567 |
ที่ | ชื่อ-นามสกุล | ความดี |
1 | นายภูรินท์ สมฤทธิ์ (ม.5/10) | 5 |
2 | นายศศิพงษ์ ยศหล้า (ม.5/10) | 5 |
3 | นางสาวญาณิศา ศรีคำจักร์ (ม.5/10) | 5 |
4 | นางสาวฐิติมา อุ่นอุพันธุ์ (ม.5/10) | 5 |
5 | นายภุชงค์ หม่องพิชัย (ม.5/10) | 5 |
6 | นางสาวปภาวรินท์ ขันขยัน (ม.5/10) | 5 |
7 | นายณัฐภูมิ ชุมภูวงศ์ (ม.5/10) | 5 |
8 | นายศุภฤกษ์ นามวงศ์ (ม.5/10) | 5 |
9 | นางสาวกานต์พิชชา เชิดชีวี (ม.5/10) | 5 |
10 | นายภูริวัฒน์ เขื่อนเชียงสา (ม.5/10) | 5 |
11 | นางสาวรักษิตา ตันละผัด (ม.5/10) | 5 |
12 | นายปุณยวีร์ สมฤทธิ์ (ม.5/10) | 5 |
13 | นางสาวกัญญาวีร์ ก๋าต๊ะ (ม.5/10) | 5 |
14 | นางสาวชนัญภร อินต๊ะเสน (ม.5/10) | 5 |
15 | นางสาวบุญญิสา ฟูแก้ว (ม.5/10) | 5 |
16 | นายภัทรพล วงค์คม (ม.5/10) | 5 |
17 | นายวีรภัทร หลองทุ่ง (ม.5/10) | 5 |
18 | นายศิริกร คำน้อย (ม.5/10) | 5 |
19 | นายอภิวิชญ์ ฝ่ายกลาง (ม.5/10) | 5 |
20 | นางสาวณัฐจริยา แจ่มศรีสุข (ม.5/10) | 5 |
21 | นางสาวนาวารินทร์ วงศ์พัก (ม.5/10) | 5 |
22 | นางสาวลักษมณ ปันเท (ม.5/10) | 5 |
23 | นายธนดล นักค้า (ม.5/10) | 5 |
24 | นางสาวณัฐรุจา ฟังเร็ว (ม.5/10) | 5 |
25 | นายสุภนัย เพชรใจศักดิ์ (ม.5/10) | 5 |
26 | นางสาวกมลชนก ปุกบุญเรือง (ม.5/10) | 5 |
27 | นางสาวกานต์พิชชา อินสะริยะ (ม.5/10) | 5 |
28 | นางสาวชญานิศ จันต๊ะขัติ (ม.5/10) | 5 |
29 | นางสาวรดาภา จินะ (ม.5/10) | 5 |
30 | นางสาวสินิลวรรณ จารุมาโนชญ์ (ม.5/10) | 5 |
31 | นางสาวธีรดา พิสยา (ม.5/10) | 5 |
32 | นายณัทรัฏฐ์ ใจแล (ม.5/10) | 5 |
33 | นายทวีโชค ตันติ๊บ (ม.5/10) | 5 |
34 | นายพงศ์พิสุทธิ์ แปงคำ (ม.5/10) | 5 |
35 | นางสาวปวริศา พุทธทองศรี (ม.5/10) | 5 |
36 | นางสาวศศิภา บุตรดี (ม.5/10) | 5 |
นางสาวสุกัญญา งามสมบัติ วันที่ประกาศ 28/02/2567 |
ที่ | ชื่อ-นามสกุล | ความดี |
1 | นายภูรินท์ สมฤทธิ์ (ม.5/10) | 5 |
2 | นายศศิพงษ์ ยศหล้า (ม.5/10) | 5 |
3 | นางสาวญาณิศา ศรีคำจักร์ (ม.5/10) | 5 |
4 | นางสาวฐิติมา อุ่นอุพันธุ์ (ม.5/10) | 5 |
5 | นายภุชงค์ หม่องพิชัย (ม.5/10) | 5 |
6 | นางสาวปภาวรินท์ ขันขยัน (ม.5/10) | 5 |
7 | นายณัฐภูมิ ชุมภูวงศ์ (ม.5/10) | 5 |
8 | นายศุภฤกษ์ นามวงศ์ (ม.5/10) | 5 |
9 | นางสาวกานต์พิชชา เชิดชีวี (ม.5/10) | 5 |
10 | นายภูริวัฒน์ เขื่อนเชียงสา (ม.5/10) | 5 |
11 | นางสาวรักษิตา ตันละผัด (ม.5/10) | 5 |
12 | นายปุณยวีร์ สมฤทธิ์ (ม.5/10) | 5 |
13 | นางสาวกัญญาวีร์ ก๋าต๊ะ (ม.5/10) | 5 |
14 | นางสาวชนัญภร อินต๊ะเสน (ม.5/10) | 5 |
15 | นางสาวบุญญิสา ฟูแก้ว (ม.5/10) | 5 |
16 | นายภัทรพล วงค์คม (ม.5/10) | 5 |
17 | นายวีรภัทร หลองทุ่ง (ม.5/10) | 5 |
18 | นายศิริกร คำน้อย (ม.5/10) | 5 |
19 | นายอภิวิชญ์ ฝ่ายกลาง (ม.5/10) | 5 |
20 | นางสาวณัฐจริยา แจ่มศรีสุข (ม.5/10) | 5 |
21 | นางสาวนาวารินทร์ วงศ์พัก (ม.5/10) | 5 |
22 | นางสาวลักษมณ ปันเท (ม.5/10) | 5 |
23 | นายธนดล นักค้า (ม.5/10) | 5 |
24 | นางสาวณัฐรุจา ฟังเร็ว (ม.5/10) | 5 |
25 | นายสุภนัย เพชรใจศักดิ์ (ม.5/10) | 5 |
26 | นางสาวกมลชนก ปุกบุญเรือง (ม.5/10) | 5 |
27 | นางสาวกานต์พิชชา อินสะริยะ (ม.5/10) | 5 |
28 | นางสาวชญานิศ จันต๊ะขัติ (ม.5/10) | 5 |
29 | นางสาวรดาภา จินะ (ม.5/10) | 5 |
30 | นางสาวสินิลวรรณ จารุมาโนชญ์ (ม.5/10) | 5 |
31 | นางสาวธีรดา พิสยา (ม.5/10) | 5 |
32 | นายณัทรัฏฐ์ ใจแล (ม.5/10) | 5 |
33 | นายทวีโชค ตันติ๊บ (ม.5/10) | 5 |
34 | นายพงศ์พิสุทธิ์ แปงคำ (ม.5/10) | 5 |
35 | นางสาวปวริศา พุทธทองศรี (ม.5/10) | 5 |
36 | นางสาวศศิภา บุตรดี (ม.5/10) | 5 |
นางสาวสุกัญญา งามสมบัติ วันที่ประกาศ 28/02/2567 |
ที่ | ชื่อ-นามสกุล | ความดี |
1 | นายณัฐนนท์ ขัติยะ (ม.6/2) | 5 |
2 | นายณัฐกร สงบ (ม.6/2) | 5 |
3 | นายศิริโชค หัวนา (ม.6/2) | 5 |
นางสาวมาลัย ฟองนิ้ว วันที่ประกาศ 28/02/2567 |
ที่ | ชื่อ-นามสกุล | ความดี |
1 | นายณัฐนนท์ ขัติยะ (ม.6/2) | 5 |
2 | นายณัฐกร สงบ (ม.6/2) | 5 |
3 | นายธนสิทธิ์ ตันติธนวงศ์ (ม.6/2) | 5 |
4 | นายศิริโชค หัวนา (ม.6/2) | 5 |
นางสาวมาลัย ฟองนิ้ว วันที่ประกาศ 28/02/2567 |
ที่ | ชื่อ-นามสกุล | ความดี |
1 | นายชญานนท์ บุรีแก้ว (ม.5/4) | 10 |
2 | นายทยากร กันทะศรี (ม.5/4) | 10 |
3 | นายนนท์นภัทร ปาระมี (ม.5/4) | 10 |
นางสาวกัณชนิภา วุฒินุช วันที่ประกาศ 28/02/2567 |
ที่ | ชื่อ-นามสกุล | ความดี |
1 | นางสาวประภัสสร ชูจุ้ย (ม.6/3) | 5 |
2 | นางสาววิมลสิริ ไทยบุญร์ (ม.6/3) | 5 |
3 | นางสาวเบญญาภา จันทวงษ์ (ม.6/3) | 5 |
4 | นางสาวพัชราพรรณ์ กันทะรส (ม.6/3) | 5 |
นายเกียรติชัย ใจธรรมโรจน์ วันที่ประกาศ 28/02/2567 |
ที่ | ชื่อ-นามสกุล | ความดี |
1 | เด็กชายเดชาธร ดอกบัวเผื่อน (ม.2/2) | 5 |
2 | เด็กชายแทนคุณ พึ่งชื่น (ม.2/2) | 5 |
3 | เด็กชายธนาวัฒน์ เทพผง (ม.2/2) | 5 |
4 | เด็กชายภพธนภณ สิทธิยศ (ม.2/2) | 5 |
5 | เด็กชายอภิชาติ อุที (ม.2/2) | 5 |
นางสาวศิริยาภรณ์ จัดแจง วันที่ประกาศ 28/02/2567 |
ที่ | ชื่อ-นามสกุล | ความดี |
1 | นางสาวประภัสสร ชูจุ้ย (ม.6/3) | 5 |
2 | นางสาววรัทยา พิชะตา (ม.6/3) | 5 |
3 | นางสาวพัชราพรรณ์ กันทะรส (ม.6/3) | 5 |
นางสาวรุ่งนภา ธะนะ วันที่ประกาศ 28/02/2567 |
ที่ | ชื่อ-นามสกุล | ความดี |
1 | เด็กชายพีรวิชญ์ จึงวัฒนสกุล (ม.3/5) | 5 |
2 | เด็กหญิงพีชญา เงินปุ่นนาค (ม.3/5) | 5 |
นายจิรเดช โยธามาศ วันที่ประกาศ 28/02/2567 |