งานกิจการสภานักเรียนและส่งเสริมประชาธิปไตยนักเรียน
โรงเรียนเทิงวิทยาคม จังหวัดเชียงราย
ที่ | ชื่อ-นามสกุล | ความดี |
1 | นางสาวณัชชานันท์ สายศรี (ม.6/1) | 20 |
2 | นายภาณุวิชญ์ อินต๊ะใจ (ม.6/3) | 20 |
ครูสุรชัย คำสุ วันที่ประกาศ 15/02/2566 |
ที่ | ชื่อ-นามสกุล | ความดี |
1 | นางสาวธนัญญา รักยา (ม.6/6) | 5 |
2 | นางสาวปาลีรัตน์ ยานะฝั้น (ม.6/6) | 5 |
3 | นางสาวพิศตะวัน เขตชัยภูมิ (ม.6/6) | 5 |
4 | นายภูตะวัน เชียงตุง (ม.6/6) | 5 |
5 | นางสาวนภาพร หล่อดี (ม.6/6) | 5 |
6 | นางสาวพรนภัส พลตื้อ (ม.6/6) | 5 |
7 | นายพงศกร เย็นจุรีย์ (ม.6/6) | 5 |
8 | นายธนธรณ์ จะดอม (ม.6/6) | 5 |
9 | นายธัชพัทธิ์ คำต๊ะ (ม.6/6) | 5 |
10 | นายศิริชัย หม่องภิชัย (ม.6/6) | 5 |
11 | นายพัชรพล ภูโคก (ม.6/6) | 5 |
12 | นายพีรทัต คำภูเงิน (ม.6/6) | 5 |
13 | นายสัณหวัช อ่อนศรีทอง (ม.6/6) | 5 |
14 | นางสาวจิรันธนิน แสงโยจารย์ (ม.6/6) | 5 |
15 | นางสาวชนธีชา เรืองนาราบ (ม.6/6) | 5 |
16 | นางสาวลักษิกา เมืองก้อนกาศ (ม.6/6) | 5 |
17 | นายธัญพิสิษฐ์ สุริยะ (ม.5/5) | 5 |
18 | นายปวริศร์ ทาอ้น (ม.6/6) | 5 |
19 | นายถิรวุฒิ คำทะ (ม.6/6) | 5 |
20 | นายกฤษณะ พลเยี่ยม (ม.6/6) | 5 |
21 | นายกำชัย เทสมุทร์ (ม.6/6) | 5 |
22 | นายเตชภณ ไชยพล (ม.6/6) | 5 |
23 | นายภัทรภูรินทร์ สมศักดิ์ (ม.6/6) | 5 |
24 | นายรัชชานนท์ รักนา (ม.6/6) | 5 |
25 | นายสุทิวัส มะทะนิล (ม.6/6) | 5 |
26 | นางสาวชนาพร โกดถา (ม.6/6) | 5 |
27 | นางสาวธัณยพร พลสูงเนิน (ม.6/6) | 5 |
28 | นางสาวปราณปรียา ไชยคำ (ม.6/6) | 5 |
29 | นางสาวปิ่นรัก วิเวกวิล (ม.6/6) | 5 |
30 | นางสาวพวงชมพู เกตุอ่อน (ม.6/6) | 5 |
31 | นางสาวพัณณิตา ไชยทน (ม.6/6) | 5 |
32 | นางสาวยศวดี ศิริแสน (ม.6/6) | 5 |
33 | นางสาววรินธร จินะสี (ม.6/6) | 5 |
34 | นางสาวศศิกานต์ เสนา (ม.6/6) | 5 |
35 | นางสาวศิริลักษณ์ โม๊ะจันทร์ (ม.6/6) | 5 |
36 | นางสาวอชิรญา วิเศษ (ม.6/6) | 5 |
37 | นางสาวอรวรรณ ไชยวุฒิ (ม.6/6) | 5 |
38 | นายภูมิราช รักพ่อ (ม.6/6) | 5 |
39 | นางสาวพิชญธิดา เพียรชนะ (ม.6/6) | 5 |
นางสาวชลธิชา ลำน้อย วันที่ประกาศ 15/02/2566 |
ที่ | ชื่อ-นามสกุล | ความดี |
1 | นางสาวธนัญญา รักยา (ม.6/6) | 5 |
2 | นางสาวปาลีรัตน์ ยานะฝั้น (ม.6/6) | 5 |
3 | นางสาวพิศตะวัน เขตชัยภูมิ (ม.6/6) | 5 |
4 | นายภูตะวัน เชียงตุง (ม.6/6) | 5 |
5 | นางสาวนภาพร หล่อดี (ม.6/6) | 5 |
6 | นางสาวพรนภัส พลตื้อ (ม.6/6) | 5 |
7 | นายพงศกร เย็นจุรีย์ (ม.6/6) | 5 |
8 | นายธนธรณ์ จะดอม (ม.6/6) | 5 |
9 | นายธัชพัทธิ์ คำต๊ะ (ม.6/6) | 5 |
10 | นายศิริชัย หม่องภิชัย (ม.6/6) | 5 |
11 | นายพัชรพล ภูโคก (ม.6/6) | 5 |
12 | นายพีรทัต คำภูเงิน (ม.6/6) | 5 |
13 | นายสัณหวัช อ่อนศรีทอง (ม.6/6) | 5 |
14 | นางสาวจิรันธนิน แสงโยจารย์ (ม.6/6) | 5 |
15 | นางสาวชนธีชา เรืองนาราบ (ม.6/6) | 5 |
16 | นางสาวลักษิกา เมืองก้อนกาศ (ม.6/6) | 5 |
17 | นายปวริศร์ ทาอ้น (ม.6/6) | 5 |
18 | นายถิรวุฒิ คำทะ (ม.6/6) | 5 |
19 | นายกฤษณะ พลเยี่ยม (ม.6/6) | 5 |
20 | นายกำชัย เทสมุทร์ (ม.6/6) | 5 |
21 | นายเตชภณ ไชยพล (ม.6/6) | 5 |
22 | นายภัทรภูรินทร์ สมศักดิ์ (ม.6/6) | 5 |
23 | นายรัชชานนท์ รักนา (ม.6/6) | 5 |
24 | นายสุทิวัส มะทะนิล (ม.6/6) | 5 |
25 | นางสาวชนาพร โกดถา (ม.6/6) | 5 |
26 | นางสาวธัณยพร พลสูงเนิน (ม.6/6) | 5 |
27 | นางสาวปราณปรียา ไชยคำ (ม.6/6) | 5 |
28 | นางสาวปิ่นรัก วิเวกวิล (ม.6/6) | 5 |
29 | นางสาวพวงชมพู เกตุอ่อน (ม.6/6) | 5 |
30 | นางสาวพัณณิตา ไชยทน (ม.6/6) | 5 |
31 | นางสาวยศวดี ศิริแสน (ม.6/6) | 5 |
32 | นางสาววรินธร จินะสี (ม.6/6) | 5 |
33 | นางสาวศศิกานต์ เสนา (ม.6/6) | 5 |
34 | นางสาวศิริลักษณ์ โม๊ะจันทร์ (ม.6/6) | 5 |
35 | นางสาวอชิรญา วิเศษ (ม.6/6) | 5 |
36 | นางสาวอรวรรณ ไชยวุฒิ (ม.6/6) | 5 |
37 | นายภูมิราช รักพ่อ (ม.6/6) | 5 |
38 | นางสาวพิชญธิดา เพียรชนะ (ม.6/6) | 5 |
นางสาวชลธิชา ลำน้อย วันที่ประกาศ 15/02/2566 |
ที่ | ชื่อ-นามสกุล | ความดี |
1 | นายชินดนัย ปานเจริญ (ม.6/9) | 5 |
2 | นายรัตพล กากูล (ม.6/9) | 5 |
นางสาวโฉมสอางค์ ฟ้าตา วันที่ประกาศ 15/02/2566 |
ที่ | ชื่อ-นามสกุล | ความดี |
1 | นางสาวมนทกานต์ จินะ (ม.6/9) | 5 |
2 | นายชินดนัย ปานเจริญ (ม.6/9) | 5 |
3 | นายรัตพล กากูล (ม.6/9) | 5 |
นางสาวธมลวรรณ บุตรพรหม วันที่ประกาศ 15/02/2566 |
ที่ | ชื่อ-นามสกุล | ความดี |
1 | เด็กชายณัฐพงษ์ อนุมาศ (ม.3/4) | 5 |
2 | เด็กชายนนทกร ปันนิตมัย (ม.3/4) | 5 |
3 | เด็กหญิงวรัมพร น้อยขวัญ (ม.3/4) | 5 |
4 | เด็กชายวีรภาพ คิดชนะ (ม.3/7) | 5 |
5 | เด็กชายศิรวิทย์ ศรีอำคา (ม.3/7) | 5 |
6 | เด็กชายณัฐพล อินผง (ม.3/8) | 5 |
ว่าที่ร้อยตรีภูมิพระ ทองเฉลิม วันที่ประกาศ 15/02/2566 |
ที่ | ชื่อ-นามสกุล | ความดี |
1 | เด็กหญิงธัญญพัทธ์ ปันสุวรรณ์ (ม.3/2) | 5 |
2 | เด็กหญิงสุชานันท์ หล้าธิ (ม.3/2) | 5 |
3 | เด็กหญิงธีรดา ชาติไทย (ม.3/4) | 5 |
นางสาวเทพสิรี ตะนัยศรี วันที่ประกาศ 14/02/2566 |
ที่ | ชื่อ-นามสกุล | ความดี |
1 | นางสาวกนกลักษณ์ ปัญญาโถ (ม.6/3) | 5 |
2 | นางสาวจุฬารัฐชยา อุ่นหล้า (ม.6/3) | 5 |
3 | นางสาวชนิดาภา คำชื่น (ม.6/3) | 5 |
4 | นางสาวนิรัชพร สิงห์แก้ว (ม.6/3) | 5 |
5 | นางสาวพรรณนารา สุขะปานะ (ม.6/3) | 5 |
นางสาวศรัญญา นิลดำ วันที่ประกาศ 14/02/2566 |
ที่ | ชื่อ-นามสกุล | ความดี |
1 | นางสาวนภาภัทร คำลือชัย (ม.6/5) | 5 |
2 | นางสาวฐิติรัตน์ แดงเครื่อง (ม.6/5) | 5 |
3 | นางสาวสิริยากร ปันกันตี (ม.6/5) | 5 |
4 | นางสาวเขมิกา วิเศษชาติ (ม.6/5) | 5 |
5 | นางสาวสุธิตา อมาตยกุล (ม.6/4) | 5 |
6 | เด็กชายชนานันท์ ศัตรูพ่าย (ม.3/7) | 5 |
7 | เด็กชายนวพล บรรจง (ม.3/7) | 5 |
8 | เด็กหญิงจิราพร สีดาเลิศ (ม.3/7) | 5 |
9 | เด็กหญิงนภสร อิสระ (ม.3/7) | 5 |
10 | เด็กหญิงเบญจวรรณ ธะนะวงค์ (ม.3/7) | 5 |
11 | เด็กหญิงพุทธิดา ต๊ะปัญญา (ม.3/7) | 5 |
12 | เด็กหญิงภัทราพร อินดวง (ม.3/7) | 5 |
13 | เด็กหญิงลักษิกา พิณโสดา (ม.3/7) | 5 |
14 | เด็กหญิงวรรณวิสา ภูขมุด (ม.3/7) | 5 |
นางภัชรา ใจบุญ วันที่ประกาศ 14/02/2566 |
ที่ | ชื่อ-นามสกุล | ความดี |
1 | นายกฤษณะ เพียงใจวงค์ (ม.6/9) | 10 |
2 | นายธีรัช ประทีปสังคม (ม.6/1) | 10 |
3 | นายสุกฤษณ์ หอมนาน (ม.6/8) | 10 |
4 | นายชนาเทพ พระจันทร์ (ม.6/9) | 5 |
5 | นายรัตพล กากูล (ม.6/9) | 10 |
นายรพีภูมิภัฒน์ สาระวรรณ์ วันที่ประกาศ 14/02/2566 |