งานกิจการสภานักเรียนและส่งเสริมประชาธิปไตยนักเรียน
โรงเรียนเทิงวิทยาคม จังหวัดเชียงราย
ที่ | ชื่อ-นามสกุล | ความดี |
1 | นายธนธรณ์ จะดอม (ม.6/6) | 20 |
2 | นายศิริชัย หม่องภิชัย (ม.6/6) | 20 |
3 | นายพีรทัต คำภูเงิน (ม.6/6) | 20 |
4 | นายสัณหวัช อ่อนศรีทอง (ม.6/6) | 20 |
5 | นายปวริศร์ ทาอ้น (ม.6/6) | 20 |
6 | นายถิรวุฒิ คำทะ (ม.6/6) | 20 |
7 | นายกฤษณะ พลเยี่ยม (ม.6/6) | 20 |
นายรพีภูมิภัฒน์ สาระวรรณ์ วันที่ประกาศ 16/02/2566 |
ที่ | ชื่อ-นามสกุล | ความดี |
1 | เด็กชายฐิติวัฒน์ วงศ์ดาว (ม.3/6) | 5 |
2 | เด็กชายนพนัย ไชยตัน (ม.3/6) | 5 |
3 | เด็กชายปภิณภัทร เขื่อนศิริ (ม.3/6) | 5 |
4 | เด็กหญิงปพิชญา กาละวงค์ (ม.3/6) | 5 |
นางสาวมนัญชยา จันทวงศ์ วันที่ประกาศ 16/02/2566 |
ที่ | ชื่อ-นามสกุล | ความดี |
1 | นางสาวณัฐนิช การอุดหนุน (ม.6/4) | 5 |
2 | 0 | 5 |
นางสาวกัณชนิภา วุฒินุช วันที่ประกาศ 16/02/2566 |
ที่ | ชื่อ-นามสกุล | ความดี |
1 | เด็กชายนันทวัฒน์ ตาลำ (ม.3/2) | 5 |
2 | เด็กชายพีรภัทร มะโนดี (ม.3/2) | 5 |
3 | เด็กหญิงปิยฉัตร จิระพงษ์วานิช (ม.3/2) | 5 |
4 | เด็กหญิงสายธาร ม่วงไม้ (ม.3/2) | 5 |
5 | เด็กหญิงอริสา โยสุทะ (ม.3/2) | 5 |
6 | นายกิตติพิชญ์ เเสนอาทิตย์ (ม.3/4) | 5 |
7 | เด็กหญิงกุลิสรา หลักคำ (ม.3/5) | 5 |
8 | เด็กหญิงเหมือนฝัน ธิวงศ์ (ม.3/5) | 5 |
นายณัฐพล ต้นวงศ์ วันที่ประกาศ 16/02/2566 |
ที่ | ชื่อ-นามสกุล | ความดี |
1 | เด็กชายดนุเดช พิลานอก (ม.3/8) | 20 |
2 | เด็กชายรัฐภูมิ อุ่นเต็มใจ (ม.3/8) | 20 |
3 | เด็กหญิงกรกนก ศรีบุตร (ม.3/8) | 20 |
4 | เด็กหญิงณธิดา ตาลำ (ม.3/8) | 20 |
5 | เด็กหญิงลภัสรดา วงษ์เป็ง (ม.3/8) | 20 |
6 | เด็กหญิงวรัทยา วิชาเร็ว (ม.3/8) | 20 |
ครูจอมขวัญ โสภา วันที่ประกาศ 15/02/2566 |
ที่ | ชื่อ-นามสกุล | ความดี |
1 | เด็กชายชัยกฤต พรหมกัลป์ (ม.3/8) | 10 |
ครูวัชรพงษ์ อินเขียว วันที่ประกาศ 15/02/2566 |
ที่ | ชื่อ-นามสกุล | ความดี |
1 | เด็กชายชัยกฤต พรหมกัลป์ (ม.3/8) | 20 |
ครูวัชรพงษ์ อินเขียว วันที่ประกาศ 15/02/2566 |
ที่ | ชื่อ-นามสกุล | ความดี |
1 | เด็กชายชัยวัฒน์ คิดดี (ม.3/4) | 5 |
2 | เด็กชายทวีศักดิ์ กิติ (ม.3/6) | 5 |
3 | เด็กชายปิยพัทธ์ อ่อนมา (ม.3/8) | 5 |
4 | เด็กชายชัยกฤต พรหมกัลป์ (ม.3/8) | 5 |
5 | เด็กชายชัยวุฒิ โพธิ์ศรี (ม.3/8) | 5 |
6 | เด็กชายนครินทร์ เนตรเมืองมา (ม.3/8) | 5 |
7 | เด็กชายปวริศว์ เทศสิงห์ (ม.3/8) | 5 |
8 | เด็กชายวงศธร ชมภูนาค (ม.3/8) | 5 |
งานทะเบียน-วัดผล วันที่ประกาศ 15/02/2566 |
ที่ | ชื่อ-นามสกุล | ความดี |
1 | นายณัฐนนท์ ขัติยะ (ม.6/2) | 15 |
2 | นายนันทิพัฒน์ เทพลือ (ม.6/1) | 15 |
3 | นายพุธิเมธ กมลสาร (ม.6/10) | 15 |
4 | 0 | 15 |
5 | นายกฤษณะ เพียงใจวงค์ (ม.6/9) | 15 |
6 | นายธีรัช ประทีปสังคม (ม.6/1) | 15 |
7 | นายสุกฤษณ์ หอมนาน (ม.6/8) | 15 |
8 | นายชนาเทพ พระจันทร์ (ม.6/9) | 15 |
9 | นายชัยพัทธ์ จินณรักษ์ (ม.6/10) | 15 |
10 | นายธนพัฒน์ บุณยเกษมโรจน์ (ม.6/9) | 15 |
11 | นายปภาวิน ปทุมทิพย์สิริ (ม.6/9) | 15 |
12 | นายอารักข์ รุ่งสว่าง (ม.6/7) | 15 |
13 | นายธีรวัฒน์ พุทธเนตร (ม.6/9) | 15 |
14 | นายศิริวัฒน์ แสงคำมา (ม.6/1) | 15 |
15 | นายรัตพล กากูล (ม.6/9) | 15 |
16 | นายชนากานต์ ธนะวิชัย (ม.6/3) | 15 |
17 | นายวุฒิชัย ธนู (ม.6/3) | 15 |
18 | นายพรประวิชญ์ ปัญญา (ม.6/5) | 15 |
19 | นายภานุพงศ์ อมรสิทธิ์ (ม.6/2) | 15 |
20 | นายณัฐวุฒิ เทศสิงห์ (ม.6/8) | 15 |
21 | นายชยุต สอนศรี (ม.6/10) | 15 |
22 | นายภูมิมินทร์ ตาคำ (ม.6/10) | 15 |
23 | นายภัทรภูรินทร์ สมศักดิ์ (ม.6/6) | 15 |
24 | นายรัชชานนท์ รักนา (ม.6/6) | 15 |
ครูศิรินทร์ อิ่นแก้ว วันที่ประกาศ 15/02/2566 |
ที่ | ชื่อ-นามสกุล | ความดี |
1 | นางสาวณัชชานันท์ สายศรี (ม.6/1) | 15 |
2 | นายภาณุวิชญ์ อินต๊ะใจ (ม.6/3) | 15 |
3 | เด็กชายวรภพ อุทธิยา (ม.3/2) | 15 |
4 | เด็กชายวรพล นวลคำ (ม.3/5) | 15 |
5 | เด็กหญิงขรินทร์ทิพย์ ณ น่าน (ม.3/7) | 15 |
ครูสุรชัย คำสุ วันที่ประกาศ 15/02/2566 |